Mukama na mbinu za kitoto Igunga


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mwandishi Kulwa Karedia wa gazeti la Mtanzania leo jumapili amemuelezea Katibu mkuu wa ccm Wilson Mukama kama mtu aliyepoteza sifa za kuwa kiongozi wa CCM. Mukama ameshutumiwa kwa kutunga uongo ulio wazi kuhusu kwamba CHADEMA imeleta makomandoo kutoka nchi za kiislam na kuwaingiza Igunga. Mwandishi amesema Mukama amekosa mbinu za kisasa za kupambana na chadema na badala yake anatapatapa.

Mwandishi anaeleza vitendo vya ovyo na mbinu za kizamani za Mukama vitaiangamiza CCM mapema kuliko ilivyotarajiwa.Mwandishi anachambua inavyoelekea uchaguzi wa Igunga huenda ikawa kiama cha Mukama.

SOURCE MTANZANIA UK. 11
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Aliyelala usimwamshe, ukimwamsha unaweza kulala wewe!! Waaache waendeleee kulala kwa kulewa kodi zetu, ipo siku moja watakumbuka wakati muda nao utakuwa umeshaisha.
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Aliyelala usimwamshe, ukimwamsha unaweza kulala wewe!! Waaache waendeleee kulala kwa kulewa kodi zetu, ipo siku moja watakumbuka wakati muda nao utakuwa umeshaisha.
Kweli, mwacheni alale usingizi, hizo ofisi za CCM zitageuzwa kuwa baa muda si mrefu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793