Muhongo, tumebaki na nguzo na waya. Transformer ziko wapi?

Muhongo, tumebaki na nguzo na waya. Transformer ziko wapi?

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Posts
17,079
Reaction score
12,309
UKAWA mlituaminisha kuwa umeme unaosambazwa na Muhongo ni pesa ya Bush na nyingine ni kodi zetu, nakuwa hata akiondoka Muhongo biashara itabaki palepale, sasa tangu aondoke Muhongo huku Dutwa, Mkula, Mwamanga, Gamboshi Mwamagulu na Mwaitambuka tumebaki na nguzo na waya tu hao mafundi hawapo tena na lile gari lililokuwa limebeba transformer limeondoka nazo, na nyie hatuwaoni tena mkipita na mabendera yenu, kumbe shida yenu muhongo atoke tu.

Sio huku kwetu hata Misasi, Maswa, Itilima, Sengerema, Nkome, Nzela mambo ni yaleyale nguzo zimezagaa tu, sasa hatuwekewi umeme mumeanza kutusambazia mkongo wa taifa wa wavietinam ndo nini sasa.

Tumeshawambia mkija na Lembeli wenu tutawapopoa na mayai viza.
 
Mtani tulia Ukawa waingie ikulu ndio utaona maendeleo ya kweli. Muhongo aliwafanyia usanii wa kuwaonyesha ma transfoma, lkn umeona hata wenzie wa CCM hawakumuamini kwenye tano bora hata jina lake hawaku li discus. Hata kutajwa tajwa hakutajwa.
Ukwa inawaletea umeme na maji ya uhakika, si hayo tu ila na soko la uhakika la pamba na ng'ombe wenu pamoja na maziwa.
 
Soghoo hizi siyo zile ahadi za profesa j. Za mabomba ya maji kutoa maziwa?
 
Mtani tulia Ukawa waingie ikulu ndio utaona maendeleo ya kweli. Muhongo aliwafanyia usanii wa kuwaonyesha ma transfoma, lkn umeona hata wenzie wa CCM hawakumuamini kwenye tano bora hata jina lake hawaku li discus. Hata kutajwa tajwa hakutajwa.
Ukwa inawaletea umeme na maji ya uhakika, si hayo tu ila na soko la uhakika la pamba na ng'ombe wenu pamoja na maziwa.

Alivyokuwa waziri mkuu hakutafuta soko la ngombe wa wamasai hata malisho tu hajawatafutia, wanapigwa kila kona kuanzia mvomero hadi ikiriri wamasai wanatembezewa kichapo, hilo soko jipya kazungumza na Obama?
 
Tulia kijana..mambo yashaishia hapo hapo,nakushauri chukua wire kauze screper...ccm oyeeeeeeeeeheee
 
Tulia kijana..mambo yashaishia hapo hapo,nakushauri chukua wire kauze screper...ccm oyeeeeeeeeeheee

chadema safiiii? muhongo out out out out kabisa kifo cha umeme mwisho wa maendeleo usukumani.
 
mimi nawashangaa hata kahama kumshabikia huyo lembeli.
kahama patapauka mpaka basi,na hivi mgodi unafungwa,ule mji utabaki magofu tu
 
Mkuu ukawa wahuni tu hawana cha maana kabisa tuwaogope kama ukoma hawataweza kutuletea kitu cha maana hata kimoja.
 
mimi nawashangaa hata kahama kumshabikia huyo lembeli.
kahama patapauka mpaka basi,na hivi mgodi unafungwa,ule mji utabaki magofu tu

keshapiga hela za mgodi na madiwani wake, unafungwa wanakimbilia chadema,
 
mimi nawashangaa hata kahama kumshabikia huyo lembeli.
kahama patapauka mpaka basi,na hivi mgodi unafungwa,ule mji utabaki magofu tu
Lembeli ni mhuni fulani tu ameona ndani ya chama hana nafasi katimka mapema ili asipate aibu hakuna kitu alichofanya kahama ni ubabaishaji tu na maneno matupu.
 
Inashangaza sana kuona mtu mzima na akili zake timamu anakosa kujua taratibu za kuweka umeme,umeme hauwekwi kwa sababu fulani kasema uwekwe kwa matakwa yake bali ni mipango ya Serikali kuweka umeme mahali fulani kulingana na vipaumbele,kama katika eneo lako umeme haujafika basi ujue kuwa mipango ipo ndio maana wameweka nguzo kwa kuanzia.Kwenye masuala ya msingi ya maendeleo hebu tujaribu kuweka siasa pembeni.
 
Enyi kizazi cha nyoka msio na shukrani, mnataka kuniambia muhongo kaondolewa na UKAWA,
kaondolewa na kashfa yake ya escrow account?

Kama umeme alikuwa analeta mwenyewe na si kodi zetu
mtafute awaletee maana kuacha uwaziri sio kufa bado yupo anaishi.

Naomba tufunguke macho tuone kwamba UKAWA tutawalaumu pale watakapokusanya kodi za wananchi wakashindwa kutuletea maendeleo
kwa sasa tukiwatukana matusi yanaturudia wenyewe.
 
keshapiga hela za mgodi na madiwani wake, unafungwa wanakimbilia chadema,
Wajinga sana hawa watu kananywele nyeupe mpaka kwenye kope za macho kumbe kaizi tu.
 
Hapo penye red,sasa si umemaliza kutukana
haya sasa WASHA UMEME TUONE!

Enyi kizazi cha nyoka msio na shukrani
mnataka kuniambia muhongo kaondolewa na UKAWA,
kaondolewa na kashfa yake ya escrow account?
Kama umeme alikuwa analeta mwenyewe na si kodi zetu
mtafute awaletee maana kuacha uwaziri sio kufa bado yupo anaishi.

Naomba tufunguke macho tuone kwamba
UKAWA tutawalaumu pale watakapokusanya kodi
za wananchi wakashindwa kutuletea maendeleo
kwa sasa tukiwatukana matusi yanaturudia wenyewe.

Sasa si muje mutueleze kwanini kazi ya kufunga umeme imesimama baada ya muhongo kuondolewa, mbona mwanzoni mulikuwa munapita na magari yenu, mnyika yuko wapi aliyekuwa anapitapita huku bariadi, aje atuambie imekuwaje umeme hakuna. au Muhongo alikuwa anapiga hela za escrow anatufungia umeme tujue moja.
 
Mtoa mada ndio kaamka!! hakumbuki kuwa Pro. Muhongo alikatwa kitambo... pesa za transforma zilipelekea mkutano mkuu wa ccm
 
Sasa si muje mutueleze kwanini kazi ya kufunga umeme imesimama baada ya muhongo kuondolewa, mbona mwanzoni mulikuwa munapita na magari yenu, mnyika yuko wapi aliyekuwa anapitapita huku bariadi, aje atuambie imekuwaje umeme hakuna. au Muhongo alikuwa anapiga hela za escrow anatufungia umeme tujue moja.
Hapo penye red ndo penye jibu,lakini kumbuka
si sawa hata kidogo,kufanywa kama mbwa watu wanakula nyama wewe unatupiwa mifupa afu
unapiga magoti kushukuru.

Nitakuunga mkono endapo UKAWA itapewa nchi ikakusanya kodi
za wananchi afu tukajikuta tuna hali mbaya,lkn kwa sasa tunapotaka
watuhudumie wakati hawakusanyi kodi,tunataka fedha ya kutuhudumia waipate wapi?
 
Back
Top Bottom