Mufti Mkuu achukizwa watu kunyamazishwa

Mufti Mkuu achukizwa watu kunyamazishwa


Hili halifai kuwa kama karata ya kubadili upepo,muda mwingi mno umepita mambo ya kiwa hovyo kuliko kawaida,hata kanla ya kugika kwenye huu uchafuzi,tuna kuheshimu ndugu mjumbe katika imani,ila unaweza kukosa imani yangu na yaunaowahudumia kiimani kwa mambo ya wanasiasa na rubuni zao,kama siivikwazo,vitisho na ahadi zao za rubuni kwako,kwenu na kwa Watanzania.Hili ni jambo zuri ila lililokija kwa kuchellewa mno hamna namna ya kuzuia mabadiliko ya kweli uanayohitajiwa na kila Mtanzania zaidi wale walio wazalendo wa damu.
 
Back
Top Bottom