Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mudhihir Mudhihir na JP - Ipe maneno picha...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 16, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu huu ubani wa Tanga ama Unguja?
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulimchomea kijana wa Kigoma (Zito Kabwe) wakati hakuwa na makosa yoyote akasimamishwa bunge kwa muda lakini hukumu ya Mungu kwa mkono ulioutumia kumchomea ukaondolewa na aliyeuweka. Siku nyingine kuwa makini wakati unapoongea maana watu wengi wana magical power. Si unaona sasa na hata katika siasa umedolola na mimi (Kikwete) kwa sasa sina jinsi ya kukusaidia tena......"quote from JK akiongea na Mudhihir
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeikubali hii inaendana hasa na picha
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    JP ndo nani?
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Was meant to read JK and not JP
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ajabu hapo, hao wamenaswa picha wakiwa katika kuamkiana, na kama mnavyojuwa kwa ustaarabu wa pwani kila mmoja huwa anawahi kuubusu mkono wa mwenzake katika kuamkiana kirafiki, Na ndugu yetu Mudhihir bahati mbaya baada ya ajali mkono wake uliobaki ni wakushoto ndio maana inaonekana kuwa ni odd. Kukejeli ni kucheka kilema.

    Tukumbuke "hujafa hujaumbika"
     
  8. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Kumbukeni kila mmoja ni mlemavu mtarajiwa.
     
  9. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,538
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    yeah kejeli noma
     
Loading...