Muda gani wa mke/mume kurudi nyumbani kwake?

Muda gani wa mke/mume kurudi nyumbani kwake?

Kuziwa

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2011
Posts
248
Reaction score
214
Habari! Hili ni maswali kwa wanandoa,
1. je mkeo/mumeo anatakiwa kurudi muda gani nyumbani, hasa akiwa hana kazi, hii namaanisha anapotoka kufanya au kushiriki shughuli za kijamii kama harusi,misiba n.k
2.Je ni sahihi kwa mkeo/mumeo kuondoka kwenda harusini/msibani kuanzia asubuhi mpaka usiku?
3.je ni sahihi kwa mume kupikiwa/kufuliwa na binti wa kazi vyakula vyote vya siku, kuanzia chai mpaka dinner kwa sababu mke yupo bize na harusi?
4.je ni sahihi kumkataza mke kurudi nyumban usiku let say saa 2 usiku? Kama hakua na sababu za msingi kuwepo kwenye sherehe/msiba n.k? Maana yake ayaache anayofanya ili awahi nyumban kwake?
6.je ni sahihi kwa wanandoa kupanga muda wa kurudi nyumbani? Mfano mwisho wa kurud nyumba saa moja! Hii ni sahihi au ni ubabe? Mfumo dume?
7.je ni sahihi kukubaliana kua kama kuna ulazima wa kurudi usiku basi mke aambatane na mume? Hii ni sahihi au ni wivu?
8.je kuna haja ya mke kushiriki kila tukio la kijamii mfano harusi mtaani/misiba kuanzia mwanzo mpaka mwisho? Hii ni sawa au ndio kuonekana unajitenga kwenye jamii?
Haya ni baadhi ya matukio yanayotoke kwenye ndoa nyingi! Wanandoa naomba tujadili na kutoa majibu saidizi kwenye ndoa zetu! Karibuni
 
Hakuna formula, Yaani Sio general! Itategemea na Watu au couple yenyewe. Kuna wengine kutwa kucha ni kuruka tu. Mimi ni mkaaji wa home sasa na mke wangu, si watokaji. Tumekutana kwa style hio.
 
Unapomaliza majukumu ya kitaifa lazima urudi kuwajibika kwa mwenza wako au familia yako that it.
 
Hakuna formula, Yaani Sio general! Itategemea na Watu au couple yenyewe. Kuna wengine kutwa kucha ni kuruka tu. Mimi ni mkaaji wa home sasa na mke wangu, si watokaji. Tumekutana kwa style hio.
Vip kama mke wako angekua mtu wa kutoka? Ungekubaliana na hiyo hali wakati wewe hupendi kutoka?
 
Inategemea katiba ya nyumbani yenu.Hata mkikesha harusini.Kikubwa makubaliano
 
Kuhusu kurejea nyumbani mi huwa narudi nikimaliza mambo yangu, maana ndio yanafanya njia ya chooni isiote nyasi
 
Inategemea katiba ya nyumbani yenu.Hata mkikesha harusini.Kikubwa makubaliano
Ok grace! So ni sahihi kwa mwanamke kua anatoka mara nyingi? Yaan kila tukio la mtaani linamhusu! Wakati mumewe inatokea mara chache! Fikiria, mke katoka asubuh, kurudi usiku, mume ndio ampangie dada nini kipikwe, mke hajui hata nn kimepikwa kwake? Akiulizwa anakua mkali kwamba mume mkorofi, ana wivu! Hii ni sahihi?
 
Inategemea katiba ya nyumbani yenu.Hata mkikesha harusini.Kikubwa makubaliano
Ok grace! So ni sahihi kwa mwanamke kua anatoka mara nyingi? Yaan kila tukio la mtaani linamhusu! Wakati mumewe inatokea mara chache! Fikiria, mke katoka asubuh, kurudi usiku, mume ndio ampangie dada nini kipikwe, mke hajui hata nn kimepikwa kwake? Akiulizwa anakua mkali kwamba mume mkorofi, ana wivu! Hii ni sahihi?
 
Back
Top Bottom