Muccobs boom hakijaeleweka hali mbaya, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muccobs boom hakijaeleweka hali mbaya,

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Apex, Oct 29, 2012.

  1. A

    Apex JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wiki ya tatu sasa toka 1st year kuingia chuo na baada ya kufika kwa haraka 1st year walitangaziwa kusaini pesa zao lakini chuo kimeendelea kukaa kimya bila kutoa taarifa kwa nini wanafunz wa 1st hawajapewa boom huku tukitambua wazi pesa zote za helsb zilishatumwa vyuoni hata kabla ya vyuo kufunguliwa,MY TAKE usijekuta pesa hiyo inazungushwa kwanza kuwanufaisha wajanja uku walengwa wakilia njaa na kulandalanda mtaani.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Hvi na nyie huwa mnapewa boom kumbe?
     
  3. A

    Apex JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilijua lazima utatokea na mawazo mugando bt najaribu kukuzoea nadhani nitakuzoea kidogokidogo.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Perry take respect kwa kila mtu acha dharau za namna hiyo, life is a circle you don't know where it begins and where it'll end. Michango yako imekua ya kukatisha tamaa na kukejeli watu sio kitu kizuri Mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Je serikali ya Wanafunzi ina mchango gani kwenu? Nyie wenyewe hamjaamua kuungana na kuleta utendaji wenye tija kutoka ofisi ya fedha.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    mkuu nimekuelewa,lakn humu si tunataniana tu asee,mbona na me huwa nataniwa na ckasiriki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna watu hawachukulii utani mkuu
     
  8. A

    Apex JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok Perry kama unaleta utani nadhani hautendei haki jukwaa hili,kwa kutambua kuwa dunian kuna utan ndo maana mods hawajakosea kuweka jf udaku,utani nk bt sio hapa kaka.
     
Loading...