BIGURUBE JF-Expert Member Joined Mar 11, 2014 Posts 6,748 Reaction score 4,258 Jan 14, 2018 #21 Kwa bahati mbaya hujapata hata like moja sababu ww ni pimbi tu!
KAPOSI SARCOMA Member Joined Jan 13, 2018 Posts 38 Reaction score 50 Jan 14, 2018 Thread starter #22 BIGURUBE said: Kwa bahati mbaya hujapata hata like moja sababu ww ni pimbi tu! Click to expand... Mimi sitafuti like.kama ndo mawazo yako umekosea sana.mh magu ni jemedari wetu whether you like or not.ukweli utabaki kua ukweli ndugu mtanzania
BIGURUBE said: Kwa bahati mbaya hujapata hata like moja sababu ww ni pimbi tu! Click to expand... Mimi sitafuti like.kama ndo mawazo yako umekosea sana.mh magu ni jemedari wetu whether you like or not.ukweli utabaki kua ukweli ndugu mtanzania