KAPOSI SARCOMA
Member
- Jan 13, 2018
- 38
- 50
Kwa maoni yangu mi naona Tanzania tumepata jembe,buldozer mtifuaji.Hakuna kama baba magufuli.Hii nchi ilikua inapotea sana na kwa muda mrefu alihitajika mtu kama magu kuikomboa hii nchi.sasa watanzania wehu na wasio na akili wanaanza kumkosoa na kumbeza.Nawaambieni mtakuja kumkumbuka magu.huyu ndie baba wa watanzania wa duniani.shauri yenu msiojua thamani ya hili jembe.
Ninashauri vyombo husika kama bunge nk waanze kuchukua hatua ili kumfanya mzee atawale tu.sasa mkisema katiba inavunjwa potelea mbali lkn binafsi sijaona wa kuachiwa nchi.baadhi ya vifungu vibadilishwe ili mzee apate nguvu.we love you mr magu,we love tanzania.tawala baba.
Ninashauri vyombo husika kama bunge nk waanze kuchukua hatua ili kumfanya mzee atawale tu.sasa mkisema katiba inavunjwa potelea mbali lkn binafsi sijaona wa kuachiwa nchi.baadhi ya vifungu vibadilishwe ili mzee apate nguvu.we love you mr magu,we love tanzania.tawala baba.