Sio mama kizimkazi tu hata nyerere aliijenga sana butiama.
Magufuli allijenga sana Chato.
Lissu anaanza mapokezi kwao, akipata urais ataujenga sana kwao
Kwa Butiama umechapia sana na hujui kitu kuhusu Tanganyika yetu,unafuta justification ya anachofanya Mzanzibari mwenzako Samia huko Kizimkazi.Sio mama kizimkazi tu hata nyerere aliijenga sana butiama.
Magufuli allijenga sana Chato.
Lissu anaanza mapokezi kwao, akipata urais ataujenga sana kwao
Hujafika Butiama Mkuu.?Sio mama kizimkazi tu hata nyerere aliijenga sana butiama.
Magufuli allijenga sana Chato.
Lissu anaanza mapokezi kwao, akipata urais ataujenga sana kwao
Nyumba ya nyasi.Tuwekee kitu kimoja cha maana alichojenga mwl pale Butiama, iwe hata nyumbani kwake kabisa.
Ni ruksa kuokoteza hata Bunda na Musoma.
Achana na chawa huyoTuwekee kitu kimoja cha maana alichojenga mwl pale Butiama, iwe hata nyumbani kwake kabisa.
Ni ruksa kuokoteza hata Bunda na Musoma.