Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Pesa za kuzimu hizo asiwe ni yule kijana wa kilombelo kuweni makini naye huyo maana yupo kijana kule ifakara ndio tabia yake siku nyingi tu na akikufahamu hakupi anazo gawa atatoa waleti yake akupe toka huko ninyi ndio mtakuwa Pesa endeleeni kupokea
 
Pesa za kuzimu hizo asiwe ni yule kijana wa kilombelo kuweni makini naye huyo maana yupo kijana kule ifakara ndio tabia yake siku nyingi tu na akikufahamu hakupi anazo gawa atatoa waleti yake akupe toka huko ninyi ndio mtakuwa Pesa endeleeni kupokea
Pesa ni pesa tu. Pokeeni wala msihofu...
 
Pesa za kuzimu hizo asiwe ni yule kijana wa kilombelo kuweni makini naye huyo maana yupo kijana kule ifakara ndio tabia yake siku nyingi tu na akikufahamu hakupi anazo gawa atatoa waleti yake akupe toka huko ninyi ndio mtakuwa Pesa endeleeni kupokea

Zina madhara gani?
 
Zile sio pesa zinakufanya usifanikiwe sana katika shughuri zako na kupoteza pesa kwenye mazingira tata kama ulevi kuhonga zina maluweluwe flani hivi kule huwa anamwaga ninyi mnagombea hagawi kama hivyo atayepata laki wa kuokota kumi yeye hayamuhusu
 
Pesa za kuzimu hizo asiwe ni yule kijana wa kilombelo kuweni makini naye huyo maana yupo kijana kule ifakara ndio tabia yake siku nyingi tu na akikufahamu hakupi anazo gawa atatoa waleti yake akupe toka huko ninyi ndio mtakuwa Pesa endeleeni kupokea
Yuko maeneo ya wapi.
Hizo pesa nazitaka hivyo hivyo hata kama ni za mizimu...
Prof jay alishasema uchawi hauendi kwa mentali
 
Back
Top Bottom