Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,278
- 64,418
- Thread starter
- #21
Tatizo ni kupendaPona yetu ni kukaa mbali nao wazee!
Tatizo ni kupendaPona yetu ni kukaa mbali nao wazee!
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Toa namba ila usipige mizinga
Hawa wana mbinu za kivitaUkinipa namba naomba tufanye mapenzi hapo hapo
Atakuja, lakini apate uhakika wa kupata hitaji lakeAje aifuate
SijakatAA ila sio siku Moja iwe kila nilitaka utakubaliUkinipa namba naomba tufanye mapenzi hapo hapo
Namwambia tu atapata mkuu kwani unashindwa kuongopa, wanawake bila kuwadanganya hutoboiAtakuja, lakini apate uhakika wa kupata hitaji lake
SijakatAA ila sio siku Moja iwe kila nilitaka utakubali
Aargh mambo mengi mkuu,linawezekana ila sio sasa! Nshanuniwa hapaKama unaweza kulibeba we libebe tu
@Lovie Lady kuna muda najiuliza unajua kuandika kweli?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Unamtumia kidogo ya chai tuAargh mambo mengi mkuu,linawezekana ila sio sasa! Nshanuniwa hapa
Hata mie napenda dudu njoo tu ule Tano yako Tena Yale maziwa makubwa ya mviringoMm napenda sana kusex nilishawahi kufanya mapenz Mwezi mzma kila siku so beib come dis wei
Am here4 u ua langu
Pendaelli@Lovie Lady kuna muda najiuliza unajua kuandika kweli?
But I like
Aah ya chai anayo mkuu,haimpi shida! Daah anakomaa sana na hii huyu mzushiUnamtumia kidogo ya chai tu
Wadada wa mjini ukiwaomba namba, hawana shida na wewe, watakupatia ila wanajua ni wapi watakubana na usihangaike kumpigia pigia au kumsumbua sumbua.
Siku moja nilikutana na dada mkali, kutokana na urembo wake nikamuomba namba, na akanipatia bila shida; nilipoanza kumpigia, akapokea na kusema, ''hallow dear wangu wa thamani, mambo vipi?'' Tukaendelea na maongezi yetu kama kawaida.
Baada ya kama dakika 3 hivi, akanitumia meseji, inasomeka hivi,'' mpenzi wangu, naomba unitumie laki 5 nipeleke gari yangu gereji, pia kokoto pale kwenye kiwanja changu bado sijalipia, naomba unijali mpenzi''.
Baada ya kupokea hiyo meseji; sikuijibu, hapo hapo nikaifuta hiyo namba, na mpaka leo hii hatujatafutana.
Mtu akikuomba namba, mpe.
Kwa hiyo utapiga chini au utalipa hiyo bill?Aah ya chai anayo mkuu,haimpi shida! Daah anakomaa sana na hii huyu mzushi
😀😀😀kwakweli nimepanga kumuahidi mpaka mwezi wa 7 huko,ila najua kwa uoga wake atayabadilisha ye mwenyewe muda si mrefu! Badae ntampiga piga sound tu atatulia tu,No way!Kwa hiyo utapiga chini au utalipa hiyo bill?
Kama huduma zingine anakupatia hakuna shida😀😀😀kwakweli nimepanga kumuahidi mpaka mwezi wa 7 huko,ila najua kwa uoga wake atayabadilisha ye mwenyewe muda si mrefu! Badae ntampiga piga sound tu atatulia tu,No way!