Mtoto wa Chacha Wangwe kuvaa viatu vya baba yake

Mtoto wa Chacha Wangwe kuvaa viatu vya baba yake

Angepitia ccm hapo angeeleweka ila kwa anarudi kwa wauwaji wa baba yake, hana jipya

Ndo uone kuwa hujielewi coz km ndo walomuua babake asingekuwa na ushirika zile zile propaganda za magamba alotumwa mtikila na zikafeli
 
Siungi mkono siasa za aina hii...!Only merits should matter.Sio baba yangu alikuwa fulani basi tukuchague.Atwambie yeye ni nani sio mtoto wa nani.Watu walimkataa Sioi Sumari kwa hoja za ku'jificha mgongoni kwa baba' kama hizi....!

Walimkataa kwasababu ana nasaba ya ufisadi kuanzia kwa mkwe wake na ukijumlisha na tabia ya kutoboa sikio,,,huo si uliberali mkuu?
 
kijana ni jembe ndo maana ccm hawampendi kwa sababu wanamjua ni mkali
 
Anapoteza muda, baba yake alishughulikiwa pamoja na kuwa makamu mwenyekiti wa chadema taifa, yy alie tu, labda agombee kwa chama kingine
Mbona watoto wa Nyerere na Malecela bado wapo CCM licha ya babazao kufanyiziwa na serikali ya Magamba? get over
 
Anapoteza muda, baba yake alishughulikiwa pamoja na kuwa makamu mwenyekiti wa chadema taifa, yy alie tu, labda agombee kwa chama kingine
Ebu nikuulize kidogo tu, tulichokisikia Chacha wangwe aliuawa kutokana na kuwa na Hoja Binafsi Bungeni na miongoni mwa yaliyokuwepo kwenye hoja hiyo ni Kuonekana kwa Balali, Je Balali alikuwa MwanaCHADEMA? Vipi juu ya wauaji kama ingekuwa ni CHADEMA na jinsi CCM walivyo na hamu ya kuona CHADEMA inakufa ao kuporomoka si ingekuwa ndiyo ajenda yao kila siku? Vipi matokeo ya Postmoterm yalionyesha nini? na kwa nini serikali ilificha uhalisia wa kilichotokea kama ni CHADEMA ndio waliofanya mauaji hayo?

TUMIA AKILI WAKATI MWINGINE UNAPOANDIKA HAPA JF.
 
Hongera kuandika hii makala, ndefu na nzuri mimi namtakia kila la kheri
 
Siungi mkono siasa za aina hii...!Only merits should matter.Sio baba yangu alikuwa fulani basi tukuchague.Atwambie yeye ni nani sio mtoto wa nani.Watu walimkataa Sioi Sumari kwa hoja za ku'jificha mgongoni kwa baba' kama hizi....!



it is so embarasing kuona ooonh my dady did this so i will do that!!!!

Yale yaleeeee ya Junior who!!!!!Mtoto wa mwenzetu sijui baba yKe na mie tulikuwa waote unyagoni!!!!!

Afanye yanayohitajika na ukweli utajipambanua!!!!!!!
 
Anapoteza muda, baba yake alishughulikiwa pamoja na kuwa makamu mwenyekiti wa chadema taifa, yy alie tu, labda agombee kwa chama kingine


Njama mnazipamga usiku lakini mchana Muuaji anafahamika. Usidhani watanzania bado ni wadanganyika!
 
Siungi mkono siasa za aina hii...!Only merits should matter.Sio baba yangu alikuwa fulani basi tukuchague.Atwambie yeye ni nani sio mtoto wa nani.Watu walimkataa Sioi Sumari kwa hoja za ku'jificha mgongoni kwa baba' kama hizi....!

well said
 
Ni malengo mazuri kwa kijana! Anagombea mjini au vijijini maana jimbo litagawanywa? Ajipange vizuri sana maana wilaya ina wasomi na watu wenye uwezo wa uongozi na elimu wa kada mbalimbali! Tusubiri tuone.
 
CHADEMA hawawezi kumkubalia huyo Mtoto kwani Baba yake alikufa akiwa na Mgogoro mkubwa na Chama chake alichokuwa kama Makamu Mwenyekiti.(Alikufa kwa ajali ya gari)
Chama hicho hakiwezi kumwamini kwani anaweza kulipiza kisasi, Maana baba yake alikuwa anapigania Ruzuku kwenda kwenye ngazi za chini kabisa wilayani na katani ambako Wananchi wengi waliko, Viongozi wa juu wakiongozwa na Mbowe na Slaa walimkatalia Marehemu Chacha Wangwe suala hilo.
Kama ilivyojionyesha sasa Ruzuku hiyo inazidi kutafunwa bila huruma na ushauri wa Chacha Wangwe muda huo haufanyiwi kazi mpaka sasa, kwani:-
1.Slaa ameingiza Chama kwenye Mkataba wa kimangungo ambao inakilazimu chama kumlipa milioni kumi na tatu(13,000,000/-) kwa mwezi bila makato yoyote, bado posho za vikao na kujikimu, matibabu ya mkono wake n.k
Amejikopesha Mamilioni ya Shilingi bila riba kwakuwa yeye ni kiongozi wa ngazi ya juu.
Pia Ruzuku hiyohiyo imemegwa ili kussuport NGO ya Mchumba wake Mama Josephine Mshumbushi iitwayo IGIHETA.

2.Mbowe amehujumu Ruzuku ya Chama kwa kukiuzia Chama FUSO chakavu kwa bei ya Japan ili hali gari hizo zilikuwa used karibu kuwa scrapper.
Ruzuku inamegwa bila huruma.

3. Heche analipwa Posho na Mshahara kinyume na kanuni na taratibu za Chama, huu ni ubadhilifu dhidi ya Raslimali za Chama.
4.Kamati Kuu ikiongozwa na wazee akina Mtei wanajichotea 'Miposho' bila maandishi.

Haya yaliyokuwa yakipiganiwa na Marehemu Chacha Wangwe hayawezi yakaruhusiwa kurejea ilihali Vigogo wa Chadema wa Ngazi za juu wakineemeka,haiwezekani kitumbua kitiwe 'mchanga'
Kama kijana huyo Zakayo Wangwe akifuta Nyayo za Baba yake atajinasibu kuwa Adui namba moja wa Viongozi wa Chadema zaidi ya Zitto kwani Msimamo wa Baba yake hauwezi kuruhusiwa kurejea ndani ya Chadema kipindi ambacho Kundi la viongozi wanakula bila jasho na walioko chini wanaitikia ''NDIO MZEE'' bila kuhoji, haiwezekani..

Kama Zakayo yuko tayari kuwa Chadema ni Lazima ama kwa kuandikishwa au kusainishwa mkataba ama kwa utashi wake akubali bila shuruti kuwa Chadema na kuwa kibaraka wa wakubwa na sio Mpigania Chadema ya Wanyonge hapo ataishi.

KARIBU CHADEMA, CHAGUA MOJA.
 
Anapoteza muda, baba yake alishughulikiwa pamoja na kuwa makamu mwenyekiti wa chadema taifa, yy alie tu, labda agombee kwa chama kingine
Huyu ni mtu mzimz mwenye akili timamu. Anajua fika CHADEMA NDO NYUMBANI KWAO. ZAKAYO, TUKO PAMOJA. uSHINDI KWAKO NI LAZIMA!!!
 
Kila la kheri Bw. Zakayo wanatarime ndio wenye uamuzi ukisimama imara watakuunga mkono Go Go Go Zakayo
 
Laana ya chacha Wangwe itajidhilisha ktk uchaguzi tu Mzimu wa Chacha upo Tarime na unawajua wabaya wake na mzimu huo huo utatoa Dira kwa huyo mwanae kama anastahili kuvaa viatu vya marehemu na kuyaendeleza Yale yote aliyoyaanza na hakuyakamilisha .kumbuka jimbo la Tarime ndilo jimbo gumu kisiasa kuliko jimbo lolote Tz kuna fitna za kisiasa za kila aina ni dampo la siasa za maji Taka .kijana Zakayo jipange kisha jichunguze Kama kweli umesadiki?na hapo unapopitia yaani Chama wamewahi kuadhimisha kitaifa siku ya kumkumbuka Marehemu makamu Mwenyekiti chacha Wangwe?kuna kiongozi yeyote mkubwa anewahi kutembelea kaburi la Marehemu? Akili za kuaminishwa changanya na zako tafakari kwa kiina jibu unalo mwanyewe
 
Back
Top Bottom