Mtoto Sewa Bar Buguruni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Sewa Bar Buguruni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Congo, Jun 22, 2011.

  1. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,209
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu niko sewa bar hapa buguruni. Kuna mtoto wa miaka 4 hivi yuko na mama yake. Mama huyo wanavutana na mwanaume akimtaka waende mahala. Nataarifu kumsikitikia mtoto, mnaohusika na ustawi wa jamii na watoto, nawapa taarifa.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,359
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    bado wapo? ngoja nimshtue mtu wangu wa haki za binadamu sa ivi. au ni mme wake?
     
  3. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ni jambo la kusikitisha lakini huko A Town au city watoto kuonekana bar na wazazi wao nadhani ni kama kawa!! au yamekwisha siku hizi??
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Ita polisi awazuie wasiende mahala ili kumuokoa mtoto.
     
Loading...