Mtoto Neema alipotaka kuzamia meli


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,177
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,177 280
 
Last edited by a moderator:
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
1,029
Likes
15
Points
135
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
1,029 15 135
Ana matatizo ya akili,sijui ilikuwaje mpaka wakalipa uzito namna hii swala lake.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,177
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,177 280
Ana matatizo ya akili,sijui ilikuwaje mpaka wakalipa uzito namna hii swala lake.
Mkuu ingebidi wampeleke kwa Daktari ili ampime huyo mtoto.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,608
Likes
121
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,608 121 160
Ana matatizo ya akili,sijui ilikuwaje mpaka wakalipa uzito namna hii swala lake.
<br />
<br />
Mkuu usimwone amechanganyikiwa yeye kaona hii nchi siku yoyote itawaka moto ameamua aandae silaha zake kabisa.
 
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
1,029
Likes
15
Points
135
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
1,029 15 135
<br />
<br />
Mkuu usimwone amechanganyikiwa yeye kaona hii nchi siku yoyote itawaka moto ameamua aandae silaha zake kabisa.
Kweli mkuu hapa walipo tufikisha kweli tumechoka lakini si tumeshuhudia mara kadhaa waandamanaji wasio na silaha wala hatia wakipigwa risasi za moto! sasa hebu vikiria ikiwa kila mtu atatafuta silaha zake siwatakuja na vifaru,lakini hakuna kitu kibaya kama mwanadamu akichoka hata ukija na F 16 hawarudi nyuma,mifano hai ipo.Syria na Misri.
 

Forum statistics

Threads 1,213,493
Members 462,160
Posts 28,479,990