Mtoto Neema alipotaka kuzamia meli

Masuke

JF-Expert Member
Feb 28, 2008
4,614
1,250
Ana matatizo ya akili,sijui ilikuwaje mpaka wakalipa uzito namna hii swala lake.
<br />
<br />
Mkuu usimwone amechanganyikiwa yeye kaona hii nchi siku yoyote itawaka moto ameamua aandae silaha zake kabisa.
 

TONGONI

JF-Expert Member
Feb 18, 2011
1,040
1,500
<br />
<br />
Mkuu usimwone amechanganyikiwa yeye kaona hii nchi siku yoyote itawaka moto ameamua aandae silaha zake kabisa.
Kweli mkuu hapa walipo tufikisha kweli tumechoka lakini si tumeshuhudia mara kadhaa waandamanaji wasio na silaha wala hatia wakipigwa risasi za moto! sasa hebu vikiria ikiwa kila mtu atatafuta silaha zake siwatakuja na vifaru,lakini hakuna kitu kibaya kama mwanadamu akichoka hata ukija na F 16 hawarudi nyuma,mifano hai ipo.Syria na Misri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom