Mtoto mtamu kama huyu "LULU" unampelekaje Segerea??


Traveller X

Traveller X

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2017
Messages
271
Likes
305
Points
80
Traveller X

Traveller X

JF-Expert Member
Joined May 2, 2017
271 305 80
Nauliza tu mtoto mtam na mbichi kama huyu unamtupaje lupango jaman?? dah, nawaonea donge manyapara wa pale segerea maana wameletewa katoto sealed kabisa, miaka miwili wahuni watakua wanafaidi tuuu... [HASHTAG]#akilizausiku[/HASHTAG]
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,332
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,332 280
huyo watu walianza kula na chumvi, sasa kwisha kazi! wacha askari magereza nao wakanawe.....
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,548
Likes
9,834
Points
280
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,548 9,834 280
Mtamu na mbichi
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,198
Likes
33,351
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,198 33,351 280
Nauliza tu mtoto mtam na mbichi kama huyu unamtupaje lupango jaman?? dah, nawaonea donge manyapara wa pale segerea maana wameletewa katoto sealed kabisa, miaka miwili wahuni watakua wanafaidi tuuu... [HASHTAG]#akilizausiku[/HASHTAG]
Kwani wale jamaa huwa wanawatwangaga?
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,567
Likes
5,342
Points
280
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,567 5,342 280
hiyo sura ya mdoli ndiyo iliyomponza Kanumba.!!
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,585
Likes
10,027
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,585 10,027 280
Mtoto Silidii...kabisa?! Kama ile ya Ebitoke?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,336
Likes
3,599
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,336 3,599 280
Mungu amsaidie katika safari yake hiyo,atajifunza mengi saaaana na angalau nafsi itatulia kwa adhabu ya kosa alilotenda.Alikaa mahabusu sijui muda gani kwa hiyo ana ka experience kidogo ka kule.Eeee Mungu mtizame kwa jicho la huruma mja wako huyu.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,643
Likes
27,808
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,643 27,808 280
Kwani wafungwa wanawake wanakaa na askari wa kiume au wanyapara wa kiume?!!!!!
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,280
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,280 280
Nauliza tu mtoto mtam na mbichi kama huyu unamtupaje lupango jaman?? dah, nawaonea donge manyapara wa pale segerea maana wameletewa katoto sealed kabisa, miaka miwili wahuni watakua wanafaidi tuuu... [HASHTAG]#akilizausiku[/HASHTAG]
Sealed kabisa eeh !!?
 
M

mkighare

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2016
Messages
401
Likes
264
Points
80
Age
49
M

mkighare

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2016
401 264 80
Nauliza tu mtoto mtam na mbichi kama huyu unamtupaje lupango jaman?? dah, nawaonea donge manyapara wa pale segerea maana wameletewa katoto sealed kabisa, miaka miwili wahuni watakua wanafaidi tuuu... [HASHTAG]#akilizausiku[/HASHTAG]
wanafungwa waliokiuka sheria za nchi haiangaliwi sura wala umbile mtizamo wako wenyewe ni uvunjaji wa wa sheria za nnchi
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,783
Likes
1,639
Points
280
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,783 1,639 280
Kwan segerea hakuna wanaume wa shoka.....?
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,314
Likes
4,610
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,314 4,610 280
Hivi Lulu atakua na marinda kweli?
 
1

1987SANAWA

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
284
Likes
281
Points
80
1

1987SANAWA

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
284 281 80
Kwani wafungwa wanawake wanakaa na askari wa kiume au wanyapara wa kiume?!!!!!
Mfungwa Wa kike huwa anapelekwa gereza LA wanawake,ambapo kuanzia askari mpaka mkuu Wa gereza huwa ni wanawake,MF.gereza lilungu mtwara,
 
C

Clemence Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,599
Likes
320
Points
180
C

Clemence Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,599 320 180
Kwao wote wameumbika. Ungewaona mashangazi wa lulu ungepigwa na butwaa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,326
Members 489,924
Posts 30,447,672