Mtoto hatumwi dukani leo;bayern munich vs juventus

Mtoto hatumwi dukani leo;bayern munich vs juventus

Ushaanza na kauli zako Gang Chomba naona umesogea kwa jirani yako Old Lady,haya hapa sikupingi Juve anaweza kusonga mbele,though matokeo ya leo ndio yatakayomvusha Juve,anatakiwa kulazimisha droo,au ashinde na kama Bayern atashinda basi ashinde ushindi mwembamba na pia muhimu ni away goal


Full Suport kwa jirani...
ni mzee mwenzangu huyu.
 
Ligi ya mabingwa ikifikia hatua hii kila timu inageuka kuwa timu kubwa.nawashangaa wale wanaosema safari ya juve,psg,malaga na galatasaray imewadia..anyway nimeapa kuwa sitaongea kuanzia steji hii zaidi ya kuenjoy soka..let the best team win but...FORZA BIANCONERI!tupo pamoja leo!
 
tangu lini Pirlo alikuwa na spidi?
Huyo Pirlo unaemzungumzia Labda ni Pirlo wa Chanika au wa Kipawa

Wewe speed unajua ni kukimbia hujacheza mpira nini? Spidi ya kugawa mipira sio kukimbia labda nikuoneshe mfano kidogo; Zidane alikuwa anaspidi ya kutoa mipira na chenga sio kwa kukimbia kwa akili, ndivyo ilikuwa kwa Xavi ingawa nae ameanza kuchoka sasa; so spidi sio kama messi au ronaldo spidi ya kufukiria na kutoa mipira.
 
mechi bado mbichi kabisa.

wewe bologna hawajamaa wangepata sare au goli hata moja kwani bayern watacheza kwa kujiachia sana tofauti kama wangetoa sare ribery robben wote hawa wazee wakujiangusha kazi ngumu sana ingawa mpira ni dk 90 ngoja tuone nini kitafuata..
 
Conte akitoa ubishi wake mbona tunawafunga bayern. Pirlo jana kazingua mapema sana hajamtoa. wakati kinda kama Pogba yupo. Mechi ijayo inabidi Pogba aanze pamoja na Vucinic na Qugliarela safu ya juu. Vilevile Kwado Asamoah apangwe ili azibe pengo la vidal. Hapo goli mbili mbona zinarudi. Sema alivyo mwehu hakawii kumpanga Giachelini siku hiyo. Bayern timu ya kawaida sana. Kama haijachukua ubingwa mwaka jana mwaka huu hata fainali haitagusa.
 
Buffon ni golikipa mzuri ila sijui wakati mwingine anakuwaje.Pirlo nae kuna muda sijui anamkumbuka mkewe uwanjani?yaani jana sikuiona Juve ninayoijua.naungana na wewe mechi ijayo katikati wapangwe Asamoah na Pogba.kama Juve hawataruhusu goli Turin,Bayern watakuwa na kazi ngumu.Goli mbili kwa Juve sio nyingi,na taarifa nilizopata tiketi zote za mechi ya marudiano zimeuzwa ktk pre sale.ngoja tuone...FORZA JUVE!
 
Buffon ni golikipa mzuri ila sijui wakati mwingine anakuwaje.Pirlo nae kuna muda sijui anamkumbuka mkewe uwanjani?yaani jana sikuiona Juve ninayoijua.naungana na wewe mechi ijayo katikati wapangwe Asamoah na Pogba.kama Juve hawataruhusu goli Turin,Bayern watakuwa na kazi ngumu.Goli mbili kwa Juve sio nyingi,na taarifa nilizopata tiketi zote za mechi ya marudiano zimeuzwa ktk pre sale.ngoja tuone...FORZA JUVE!
Mtani pole hata mimi nilikuwa hivyo kule Turati,haya tuangalie hiyo plan yako B kama itasaidia huko Del Alpi,waswahili wanasema usitukane wakunga..........
 
Conte akitoa ubishi wake mbona tunawafunga bayern. Pirlo jana kazingua mapema sana hajamtoa. wakati kinda kama Pogba yupo. Mechi ijayo inabidi Pogba aanze pamoja na Vucinic na Qugliarela safu ya juu. Vilevile Kwado Asamoah apangwe ili azibe pengo la vidal. Hapo goli mbili mbona zinarudi. Sema alivyo mwehu hakawii kumpanga Giachelini siku hiyo. Bayern timu ya kawaida sana. Kama haijachukua ubingwa mwaka jana mwaka huu hata fainali haitagusa.


The thing is tunatakiwa tujuwe kule kwa Litchsteiner kwanza atacheza nani?
Je Isla anaweza kumzingua Libery mpaka amtoe kwenye ari ya mchezo?

Then kwa upande wa Vidal Pardo mi naomba tu aanzishwe Kwadkwo, then pale mbele wacheze Mircko na Fabio au ikiwezekana Mircko na Sebastian.

Nalazimika kupingana na wenye timu mnaosema Pirlo asicheze siku hiyo.
Mzee Andre ni mtu muhimu sana katika mechi hiyo.
hata Gaucho ambae ni Nabii na Mtume wa Mwisho wa Soka huwa anaflop katika baadhi ya mechi.

Mnachotakiwa mkijuwe ni Bayern wao last wk end walikuwa na kibarua kidogo ambapo walikimaliza kwa ushindi wa goli 9 huku baadhi ya wachezaji wa akiba wakianza siku hiyo.

Ila Juve walikuwa na Vita dhidi ya Inter.
Kwa mtu yeyote alieangalia mechi ya Juve na Inter atakubaliana na mimi kuwa Juve katika mechi yao dhidi ya Bayern walikuwa kwenye uchovu mkubwa sana, haswa Mzee Pirlo ambae alitifuana sana na Akina Cambiaso na Zanetti hata kupelekea kupata ushindi wa tabu wa goli 2-1.

Hivyo Mzee Pirlo na Buffon waala sio watu wa kulaumiwa.
Juve woote walicheza wakiwa na uchovu mwilini.

Forza Italy...
 
The thing is tunatakiwa tujuwe kule kwa Litchsteiner kwanza atacheza nani?
Je Isla anaweza kumzingua Libery mpaka amtoe kwenye ari ya mchezo?

Then kwa upande wa Vidal Pardo mi naomba tu aanzishwe Kwadkwo, then pale mbele wacheze Mircko na Fabio au ikiwezekana Mircko na Sebastian.

Nalazimika kupingana na wenye timu mnaosema Pirlo asicheze siku hiyo.
Mzee Andre ni mtu muhimu sana katika mechi hiyo.
hata Gaucho ambae ni Nabii na Mtume wa Mwisho wa Soka huwa anaflop katika baadhi ya mechi.

Mnachotakiwa mkijuwe ni Bayern wao last wk end walikuwa na kibarua kidogo ambapo walikimaliza kwa ushindi wa goli 9 huku baadhi ya wachezaji wa akiba wakianza siku hiyo.

Ila Juve walikuwa na Vita dhidi ya Inter.
Kwa mtu yeyote alieangalia mechi ya Juve na Inter atakubaliana na mimi kuwa Juve katika mechi yao dhidi ya Bayern walikuwa kwenye uchovu mkubwa sana, haswa Mzee Pirlo ambae alitifuana sana na Akina Cambiaso na Zanetti hata kupelekea kupata ushindi wa tabu wa goli 2-1.

Hivyo Mzee Pirlo na Buffon waala sio watu wa kulaumiwa.
Juve woote walicheza wakiwa na uchovu mwilini.

Forza Italy...

nakubaliana na wewe Chomba.nimetafakari naona ni muhimu kumpanga Pirlo kwa vile atakuwa na ari ya mchezo kurekebisha makosa.ukizingatia na experience yake,huenda akawa mwingine kabisa akatushangaza siku hiyo!kweli timu nzima ilizingua sana juzi.mpaka mzee Beckenbeur anamwita Buffon "pensioner" kwa uzembe aliofanya.nimefuatilia habari Italia jamaa wanazungumzia sana mechi ya pili kama vile wanataka iwe kesho.Nahisi Bayern ana kazi.hii inanikumbusha mwaka ule tulipopigwa na Madrid 2-1 Bernebeu watu wakasema tumetoka,kuja Turin jamaa wakamkuta Buffon,Nedved,Trezeguet,Del piero wamekuwa wenginee!
 
Mtani pole hata mimi nilikuwa hivyo kule Turati,haya tuangalie hiyo plan yako B kama itasaidia huko Del Alpi,waswahili wanasema usitukane wakunga..........

ahsante mkuu,ila usimdharau PSG!mie naona mechi yetu bado maana Juve ni mabingwa wa kubounce back!bayern waje na akili nzuri sana Turin!
 
nakubaliana na wewe Chomba.nimetafakari naona ni muhimu kumpanga Pirlo kwa vile atakuwa na ari ya mchezo kurekebisha makosa.ukizingatia na experience yake,huenda akawa mwingine kabisa akatushangaza siku hiyo!kweli timu nzima ilizingua sana juzi.mpaka mzee Beckenbeur anamwita Buffon "pensioner" kwa uzembe aliofanya.nimefuatilia habari Italia jamaa wanazungumzia sana mechi ya pili kama vile wanataka iwe kesho.Nahisi Bayern ana kazi.hii inanikumbusha mwaka ule tulipopigwa na Madrid 2-1 Bernebeu watu wakasema tumetoka,kuja Turin jamaa wakamkuta Buffon,Nedved,Trezeguet,Del piero wamekuwa wenginee!


teh teh mechi hiyo naikumbuka sheikh...
Game ya Bernabeu Juve walikwenda na wachezaji wengi wa akiba, coz wa game ya kwanza walikutwa na Flu.
nakumbuka hii game mpaka mzee Conte alicheza, mzee Bilindelli, Uncle Iuliano wote walihusika,

Ila balaa na majanga Yalikuja wakuta Los Blanco walipokuja Delle Alpi...
Turam yuko sawa, Pessoto yuko nondo, dabali zote mbili ziko mwake, pale kuna Paolo Montero na Cirro Ferrara...nedved akawa anazurura uwanja mzima.
Trezegool kasimama pale mbele kisha nyuma yake kuna mtenda miujiza toka Torino ambae pia ni mjukuu kipenzi wa the late Lavecchia Signora yaani Alexander Peter ama Alesandro Del Piero...
kocha lipi hiyo.

Baada ya Game Hiero na Del Bosque wanafunganyiziwa mizigo yao.

Shenz type Forza Italy
 
ahsante mkuu,ila usimdharau PSG!mie naona mechi yetu bado maana Juve ni mabingwa wa kubounce back!bayern waje na akili nzuri sana Turin!
PSG sijawadharau,ila uwezo wa kutufunga pale Estadio Camp Nou hawana na hata sare ya zaidi ya 2-2,natafuta suluhu(0-0) au 1-1 inatutosha,ila kaka Bayern muziki unao sio warahisi rahisi wale kuwafunga 3-0,labda 2-0 muende nao penati shuta
 
teh teh mechi hiyo naikumbuka sheikh...
Game ya Bernabeu Juve walikwenda na wachezaji wengi wa akiba, coz wa game ya kwanza walikutwa na Flu.
nakumbuka hii game mpaka mzee Conte alicheza, mzee Bilindelli, Uncle Iuliano wote walihusika,

Ila balaa na majanga Yalikuja wakuta Los Blanco walipokuja Delle Alpi...
Turam yuko sawa, Pessoto yuko nondo, dabali zote mbili ziko mwake, pale kuna Paolo Montero na Cirro Ferrara...nedved akawa anazurura uwanja mzima.
Trezegool kasimama pale mbele kisha nyuma yake kuna mtenda miujiza toka Torino ambae pia ni mjukuu kipenzi wa the late Lavecchia Signora yaani Alexander Peter ama Alesandro Del Piero...
kocha lipi hiyo.

Baada ya Game Hiero na Del Bosque wanafunganyiziwa mizigo yao.

Shenz type Forza Italy
Real Madrid ni kibonde wa Juventus hili halina ubishi,tukurudi kwa mechi ya Bayern
Juventus walicheza vibaya na Bayern wana faida kubwa sana ya kupita angawa still Bayern wanaweza kupotea kama walivyopotea kama game na Arsenal,cha msingi Juve hawatakiwi kabisa kufanya makosa ya kizembe kwenye ulinzi na kwenye umaliziaji.Kuhusu Pogba sidhani kama anastahili kuanza badala ya Pirlo,bado hana experience kuweza kupambana na kina Bastian,Kroos,Muller,Martinez nafikiri ulimuona game ya France na Spain wiki iliyopita cha msingi Conte anatakiwa asome mchezo vizuri na kufanya sub sahihi
 
Back
Top Bottom