Mtoto auawa kwa kupigwa fimbo na baba wa kambo


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,632
Likes
6,243
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,632 6,243 280
Mwanafunzi wa chekechea shule ya msingi Ilunga amefariki dunia baada ya kupigwa fimbo na baba yake wa kambo wilayani Magu mkoani Mwanza.

ahmed%20msangi_0.jpg?itok=cWZfkBp_


Kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza kamishina msaidizi mwandamizi wa polisi Ahmed Msangi

Taarifa ya jeshi la polisi imeeleza kuwa mnamo tarehe 27.06.2016 majira ya saa 12:00 jioni katika kitongoji cha Moha kijiji cha Ilungu kata ya Nyigogo tarafa ya Itumbili wilaya ya Magu mkoani Mwanza, mtoto aliyejulikana kwa jina la Julius Leonard miaka [7] mwanafunzi wa chekechea shule ya msingi ilunga aliuawa kwa kupigwa fimbo sehemu mbalimbali za mwili wake na baba yake wa kambo aitwaye Leonard Joseph miaka [32] mkulima na mkazi wa kijiji cha Ilunga.

Inadaiwa kuwa marehemu alitumwa na baba yake huyo wa kambo kwenda kuchukua betrii ya simu iliyokuwa imepelekwa kuchajiwa ndipo alichelewa kurudi nyumbani hali iliyopelekea baba yake huyo kuwa na hasira na kuamua kumchapa hadi mtoto huyo akapoteza maisha.

Mwili wa marehemu tayari umefanyiwa uchunguzi wa awali na daktari na kuonekana ukiwa na alama za fimbo huku mguu wa kushoto ukionekana kuvuja damu kwa ndani kutokana na adhabu ya fimbo hizo.

Mtuhumiwa wa mauaji hayo ametoroka baada ya kuona amefanya mauaji.

Jeshi la polisi linaendelea na upelelezi pamoja na uchunguzi kuhusiana natukio hilo, huku msako wa kumsaka na kumtia nguvuni mtuhumiwa wa mauaji tajwa hapo juu ukiwa unaendelea.

Kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza kamishina msaidizi mwandamizi wa polisi Ahmed Msangi anatoa wito kwa wananchi akiwataka kutoa ushirikiano kwa jeshi la polisi, kwa kutoa taarifa za mtuhumiwa wa mauaji haya mahali alipo ili awezwe kukamatwa na kufikishwa

Chanzo: ITV
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,031
Likes
6,245
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,031 6,245 280
Jamani huu ni ukatili wa hali ya juu sana. Kuchelewa tu? Ndio ndio raha ya utoto ukitumwa lazima ucheze kidogo njiani
 
U

Utivu

Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
85
Likes
17
Points
15
Age
98
U

Utivu

Member
Joined Mar 23, 2011
85 17 15
Hivi huu mkoa wa Mwanza unamabalaa gani, kila kukicha matukio ya kikatili hayaishi kutokea!! Nadhani tungemuachia tu Idi Amin aendelee nao kuliko doa liwekwalo na matukio ya mkoa huu.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,497
Likes
6,546
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,497 6,546 280
Jamani! Inasikitisha sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,195
Members 475,497
Posts 29,280,990