mtazamo tuu!!

mtazamo tuu!!

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
1,640
Reaction score
525
habari za jion wana jf, mwenzenu leo tangu asubuhi nimeamkia kulitazama bunge kwa ufasaha saana waziri huyu vwai nahodha memsikiliza kwa uzuri sauti yake nduo ilionifanya niandike thrade hii alivosoma hotuba yake kwa umakin na uweled mkubwa basi nikafikiria kazi amabayo kama asingekuwa waziri basi angekuwa mtangazaji tena wa hizaya ya kiswahili.narudia tena huu ni mtazamo tuu kama wewe unamtazamo mwingne ambao unahis huyu jamaa angefanya kazi ipi? Nawasubiri hapa
 
Huyu angefaa kuimba Taarabu kweli ana voice mang'a-nyu!
 
Mi namkubali Nahodha, tena nilitarajia wakati ule angekuwa presidaa wa zenji.
 
Magamba Remmy wote Vilaza wakiongozwa na bosi wao JKILAZA

Mmmmh......
Hii si kweli hata kidogo.
Wapi wazuri, na hata huku wa magwanda wapo vilaza pia, nawajua wengi tu.
 
Last edited by a moderator:
Mmmmh......
Hii si kweli hata kidogo.
Wapi wazuri, na hata huku wa magwanda wapo vilaza pia, nawajua wengi tu.
Ila kiwango cha ulaza ndio tunatofautiana Remmy
 
Last edited by a moderator:
Hana lolote huyo Nahodha, mnafik mkubwa huyo. Labda angekuwa nahodha wa jahazi, sio waziri.
 
Ila kiwango cha ulaza ndio tunatofautiana Remmy

Lakini kwa neno moja ni ukilaza sio? Ila kiwango ndio kimetofautiana. Ni kweli Lusinde na Shibuda wametofautiana hahahaaaaaaaa.
 
Last edited by a moderator:
yas yupo okey, na wala hafanani na huyo anae telekeza watoto
 
Back
Top Bottom