Mtatiro:CHADEMA wanapoteza muda kuitukana CUF


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Naibu Katibu Mkuu wa CUF Tanzania Bara, Julius Mtatiro ameonya harakati za vyama vya upinzani kuelekea uchaguzi ujao.

Waraka wa Mtatiro ulionaswa na Habarimpya.com unalenga kuvionya vyama ya upinzani hususan CUF na CHADEMA kutokana na mkakati aliouita kuwa ni feki na ambao Chama Cha Mapinduzi CCM wanauchekelea.

Katika waraka huo ambao Mtatiro alielezea kuwa unalengo la kuidhoofisha CUF kutokana na jitihada za CHADEMA kukishambulia Chama hicho kila wakati, badala ya kuunganisha nguvu za upinzani kwa lengo la kuing'oa CCM madarakani.

"CHADEMA wanapoteza muda kuitukana CUF ambayo haihusiki hata kidogo na umasikini ulioasisiwa na CCM kwa nusu karne,kitendo cha Wenje kuihusisha CUF na siasa za ushoga ni cha kipuuzi na cha kitoto mno. Ezekiel Wenje na CHADEMA , wala hamtaishia hapo, mtaanza kutukanana ninyi kwa nyinyi"alisema Mtatiro katika waraka wake.

"Hatuwezi kuendelea kuwa na Bunge na Wabunge wanaotumia vibaya nafasi tulizowapa, na maposho yanayotokana na jasho letu kwa kuanza kufanya mambo yasiyo na maana, mtu unapewa fulsa ya kusoma maoni ya kambi rasmi ya upinzani, badala yake unaanza kurusha vijembe na matusi, Watanzania wanataka kuona kambi rasmi inayojitambua na yenye hadhi ya kutoa hoja zenye mashiko kuliko hizi siasa za upinzani kutukana mpinzani mwenzie tena mahali rasmi kama Bungeni,tunahitaji Kambi rasmi inayojiheshimu na isiyofanya siasa za kihuni
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,700
Likes
1,267
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,700 1,267 280
akamuulize kwanza Prof Lipumba kwanini walimsaidia JK 2010 kushinda na walimsaidiaje... ama anapinga hawakumsaidia?
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Huyu ndiye kiongozi wa kile chama chenye mlengo wa.kiliberali ambacho wabunge wake wanawaambia wenzao wakome, wakome, wakome mara mia moja. Awape kwanza hao wabunge mwongozo wa kuongea.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,418
Likes
1,721
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,418 1,721 280
Waraka? Mbona kayaweka facebook wall yake same day? Ungesema Lipumba leo Mwanza sawa. All in all, hakuna jipya
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Ccm hoyee!! Hivi Ntatiro anadhani CDM nimaboya? Yale yale, ya ndoa za jinsia nyingi, Cuf inataka kuwa na ndoa za wanaume wangapi?
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Mtatiro hajui kuwa yeye ni just a project. Amuulize James Mapalala
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,663
Likes
4,809
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,663 4,809 280
Mtatiro hajui hana chake CUF anatumiwa ili kubalance safu ya uongozi ionekane ya kitaifa na yenye kuwakilisha dini zote.Kama anabisha amuulize Prof Lipumba alichokisema msikiti wa Idrissa alikuwa anamaanisha nini ?.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Mtatiro hajui hana chake CUF anatumiwa ili kubalance safu ya uongozi ionekane ya kitaifa na yenye kuwakilisha dini zote.Kama anabisha amuulize Prof Lipumba alichokisema msikiti wa Idrissa alikuwa anamaanisha nini ?.
acha chuki kwa ukirsto wk
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
80
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 80 145
Hoja ya Mtatiro ni nini hapo.?
 
P

Pachama

Senior Member
Joined
May 24, 2013
Messages
149
Likes
0
Points
33
P

Pachama

Senior Member
Joined May 24, 2013
149 0 33
Yeye mtatiro alishafanya jitihada zipi za kuunganisha nguvu ya vyama vingine ? Na unaungana vp na Chama ambacho kipo katika mwafaka na chama tawala?
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,071
Likes
683
Points
280
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,071 683 280
Ukome tena ukome nakwambia ukome..liberals at work.
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498