Mtangazaji wa Azam TV

Mtangazaji wa Azam TV

wakimataifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Posts
942
Reaction score
169
kuna mtangazaji mmoja wa azamtv anayetangaza mapinduzi cup anaitwa MUWA muwa wa kutafuna au ndio ukoo jana alinifurahisha sana alikuwa anaikandia yanga sijui ndio alitumwa au ndio kujipendekeza kwa bakaresa au sijui vipi.ndio kinachowaumiza watu hao maisha kwa kujipendekeza yanga mna tabu kwa azamtv ni bora mjitoe mapinduzi cup
 
kuna mtangazaji mmoja wa azamtv anayetangaza mapinduzi cup anaitwa MUWA muwa wa kutafuna au ndio ukoo jana alinifurahisha sana alikuwa anaikandia yanga sijui ndio alitumwa au ndio kujipendekeza kwa bakaresa au sijui vipi.ndio kinachowaumiza watu hao maisha kwa kujipendekeza yanga mna tabu kwa azamtv ni bora mjitoe mapinduzi cup
Yule jamaa hana lolote,
aliwasifia sana simba juzi kuwa wanacheza vizuri ilhali timu ilicheza chini ya kiwango...watangazaji wa azamtv wanatangaza kimapenzi
 
kuna mtangazaji mmoja wa azamtv anayetangaza mapinduzi cup anaitwa MUWA muwa wa kutafuna au ndio ukoo jana alinifurahisha sana alikuwa anaikandia yanga sijui ndio alitumwa au ndio kujipendekeza kwa bakaresa au sijui vipi.ndio kinachowaumiza watu hao maisha kwa kujipendekeza yanga mna tabu kwa azamtv ni bora mjitoe mapinduzi cup

Huyo muwa ni nani? Hatuwezi kujitoa kwa ajili yake kwa sababu ni 'no body'. Tuko mawindoni Zanzibar tunamvizia Mnyama tumpige risasi za kutosha, ngoja ajilengeshe! Tukishamcharaza tunaweza kujitoa maana lengo litakuwa limekamilika.
 
kuna mtangazaji mmoja wa azamtv anayetangaza mapinduzi cup anaitwa MUWA muwa wa kutafuna au ndio ukoo jana alinifurahisha sana alikuwa anaikandia yanga sijui ndio alitumwa au ndio kujipendekeza kwa bakaresa au sijui vipi.ndio kinachowaumiza watu hao maisha kwa kujipendekeza yanga mna tabu kwa azamtv ni bora mjitoe mapinduzi cup

"bakaresa"
 
watoto wa mjomba hao,wee huwajui?yanga kitu kingine bhana
 
watangazaji wa azam tv wengi wao hawafuati maadili ya utangazaji. muda wote wamekuwa wakiisifia timu yao ya azam. kiufupi ni wachumiatumbo kama steve kulialia
 
Back
Top Bottom