Mtaji wa CCM

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,351
Points
1,500

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,351 1,500
Naliona hili CCM wamelifanya mtaji:-

Uteuzi wa mgombea uraisi kwa tiketi ya CDM imekuwa ni ajenda kubwa kwa ccm na pia wameweza hata kuipenyeza kwa wanaCDM na kuwatumia bila wao kujijua lengo likiwa ni kuleta mfarakano na mgawanyiko ili chama kikose dira na mwelekeo na hivyo kupunguza uelemeo wanaoupata sasa kumjua au kumtambulisha candidate kwa sasa kuna athari na faida zake kama hizi:

Faida
Kutamjenga na kumuandaa kifikra na pia changamoto atakazozipata zitamfanya ajue wapi ana mapungufu ya kuyarekebisha kabla

Athari
Inaweza ikawa ndio kifo chake cha kisiasa ama cha umauti kwani atasakamwa na kuibuliwa kashfa kedekede na hata kuwindwa adhurike, mitego mbalimbali pia itawekwa katika njia yake ili akiteleza ipatikane sababu

Kwa kulijua hilo nadhani CDM wangeliweka hili ndani yamakabrasha hadi muda muafaka ukifika na pia kuwepo azimio la kuzuia wanachama wao kuzungumzia NIA nje ya vikao vya chama

Ni ushauri tu....
 

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Zitto alishalitolea ufafanuzi hili kwenye ile exclusive interview kati yake na maswali ya members wa JF wakiwakilishwa na AshaDii. Hili suala kwa sasa ni liability sio asset tena!
 

Forum statistics

Threads 1,389,528
Members 527,939
Posts 34,027,353
Top