Yudatade Edesi Shayo JF-Expert Member Joined Aug 2, 2016 Posts 2,903 Reaction score 4,357 Feb 7, 2018 #1 Mjuzii wa mambo ya graphics design anahitajika Ni pm haraka kwa mawasiliano!!
the host Member Joined Oct 5, 2017 Posts 12 Reaction score 3 Feb 7, 2018 #2 yudatade edesi shayo said: Mjuzii wa mambo ya graphics design anahitajika Ni pm haraka kwa mawasiliano!! Click to expand... Nicheki kwa namba 0717018788 .
yudatade edesi shayo said: Mjuzii wa mambo ya graphics design anahitajika Ni pm haraka kwa mawasiliano!! Click to expand... Nicheki kwa namba 0717018788 .
the host Member Joined Oct 5, 2017 Posts 12 Reaction score 3 Feb 7, 2018 #3 yudatade edesi shayo said: Mjuzii wa mambo ya graphics design anahitajika Ni pm haraka kwa mawasiliano!! Click to expand... 0718012436 Victor Wilson .
yudatade edesi shayo said: Mjuzii wa mambo ya graphics design anahitajika Ni pm haraka kwa mawasiliano!! Click to expand... 0718012436 Victor Wilson .
H Hussein Sami New Member Joined Nov 20, 2017 Posts 1 Reaction score 0 Feb 8, 2018 #4 nicheki whats App nikupe samples works 0718 446 321
Yudatade Edesi Shayo JF-Expert Member Joined Aug 2, 2016 Posts 2,903 Reaction score 4,357 Feb 9, 2018 Thread starter #5 Hussein Sami said: nicheki whats App nikupe samples works 0718 446 321 Click to expand... Mkuu interview ilikuwa Jana boss
Hussein Sami said: nicheki whats App nikupe samples works 0718 446 321 Click to expand... Mkuu interview ilikuwa Jana boss
upendodaima JF-Expert Member Joined May 23, 2013 Posts 4,089 Reaction score 4,535 Feb 9, 2018 #6 yudatade edesi shayo said: Mkuu interview ilikuwa Jana boss Click to expand... We jamaa sijui nikuambie vp,unatoa vp tangazo katika deadline tena bila kueleza ni wataalamu walio sehemu gani wawasiliane na wewe!
yudatade edesi shayo said: Mkuu interview ilikuwa Jana boss Click to expand... We jamaa sijui nikuambie vp,unatoa vp tangazo katika deadline tena bila kueleza ni wataalamu walio sehemu gani wawasiliane na wewe!
Yudatade Edesi Shayo JF-Expert Member Joined Aug 2, 2016 Posts 2,903 Reaction score 4,357 Feb 9, 2018 Thread starter #7 upendodaima said: We jamaa sijui nikuambie vp,unatoa vp tangazo katika deadline tena bila kueleza ni wataalamu walio sehemu gani wawasiliane na wewe! Click to expand... Mkuu Soma post yangu vizuri.it was urgently nilisema tuwasiliane haraka.poleh mkuu Kama ume kwazika
upendodaima said: We jamaa sijui nikuambie vp,unatoa vp tangazo katika deadline tena bila kueleza ni wataalamu walio sehemu gani wawasiliane na wewe! Click to expand... Mkuu Soma post yangu vizuri.it was urgently nilisema tuwasiliane haraka.poleh mkuu Kama ume kwazika