MSAGA SUMU
JF-Expert Member
- May 25, 2015
- 6,721
- 21,958
Na wengine nao wapate nafasi. maana sio poa.
Kivip?Mimi hofi yangu mziki katoliki unaanza taratibu kuingia kwenye engo ya biashara?
Hata wakiacha kutoa hits kama hujui hujui tuNa wengine nao wapate nafasi. maana sio poa.
Uko sahihi. Na kwa utaratibu wa kiuchumi; biashara ni mashindano. Tena Yesu aliwahi kugusia biashara pale alipowambia kijana mmoja tajiri i.e. mwenye navyo Yesu akamwambia, “Ukitaka kuwa mkamilifu, nenda, ukauze vitu vyote ulivyo navyo, na hizo fedha uwape maskini, nawe utakuwa na hazina mbinguni.Mimi hofi yangu mziki katoliki unaanza taratibu kuingia kwenye engo ya biashara?
Naomba ngoma mbili tatu za karibuni mkuu!Na wengine nao wapate nafasi. maana sio poa.
Ni siku nyingi mbona,katika cycle inayowezesha jamii kufikiwa na hii hudumu hapo kati kuna watu wapo kibiashara.Mimi hofi yangu mziki katoliki unaanza taratibu kuingia kwenye engo ya biashara?
Nyie wa huko hamjui vya huku Umasaini ndani ndani. Njooni huku mkashuhudie wenyewe mambo yako huku japokuwa hatuko kibiashara. Tupo kiinjili zaidi.Natamani lile tamasha la Mkatoliki lizunguke na mikoani.. ile Kwaya inajua bana..
Anazingua huyuKutumia gitaa nyimbo za kikatoliki ni kosa?