malkiamrembo
JF-Expert Member
- Mar 29, 2015
- 386
- 231
Ndugu zangu kuna kituko hapa kimetokea baada ya Mkutano wa bishop Gwajima Mbezi luis kuisha baadae aliendelea na semina ya ndani ambayo watu walihitaji sana sasa katikati kuna msukule tokea makaburini aliibuka na kueleza mambo mengi kweli yeye anatokea sehemu inaitwa shelui Singida ndugu zake walipata habari na kushangaa wanasema kafikaje Dar na yeye kule alishakufa wakamzika tayari sasa wanatakakuja kumchukua ndugu yao taharuki iliyopo ni kwamba wao wanadai walimzika huko Shelui Singida sasa amefikaje Dar?
Na lisukule lenyewe linasema lilikuwa kabulini halijawai kufa ila lilichukuliwa kichawi na mwanamke aliyemkataa.
Mungu amewakumbuka watu wake Dunia inaumbuka
Na lisukule lenyewe linasema lilikuwa kabulini halijawai kufa ila lilichukuliwa kichawi na mwanamke aliyemkataa.
Mungu amewakumbuka watu wake Dunia inaumbuka