Msowero kwa nuka


Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
274
Likes
31
Points
45
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
274 31 45
katika kijiji cha msowero kilosa wakulima wefunga barabara kwa kuweka maiti ya ndugu yao mkulima aliyeuwawa na wafugaji jamii ya wamaasai
 
M

Mjesuits

Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

Mjesuits

Member
Joined Jul 9, 2013
13 0 0
Duh! Sasa hii ni balaa kila sehemu humu nchini kimenuka. Eee!!Mwenyezi Mungu okoa nchi yetu Tanzania.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
274
Likes
31
Points
45
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
274 31 45
mabomu ya machoz toka kwa polisi
 

Forum statistics

Threads 1,215,180
Members 463,075
Posts 28,538,641