Msichana wa kazi za ndani anahitajika

Msichana wa kazi za ndani anahitajika

Alikaeli

Senior Member
Joined
Jul 30, 2016
Posts
169
Reaction score
194
Nahitaji msichana wa kazi za ndani kutokea kijijini asiwe ambaye ameshakaa mjini umri uwe miaka 22-30 atafanya kazi za ndani kwa uaminifu, mshahara sh 70,000 asiwe mfupi maana wana hasira sana, awe muislam ila mimi mkristo, hata kama hajui kupika atafundishwa kwanza na kuelekezwa. kazi ataifanyia Moshi.

ASIJE NA MTOTO NA ASIWE AMESHAZAA ILI KUEPUKA KILA MARA KUITWA NYUMBANI KWAO. AWE TAYARI KUENDESHA MAISHA YAKE MWENYEWE.

Atalipiwa nauli ila akifika tutamrudishia aliyemlipia maana wametulia pesa wakidai anakuja na haji
 
Unasema asiwe mfupi coz wafupi wana hasira sana?! Teh! Teh! Hii research yako kiboko aisee!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom