Msichana wa kazi za ndani anahitajika

Msichana wa kazi za ndani anahitajika

YHK geneous

Senior Member
Joined
Jun 24, 2017
Posts
188
Reaction score
122
Msichana wa kazi za ndani anahitajika sana maeneo ya mbagala kipati. Umri mzuri ni chini ya miaka 25 ata akiwa zaidi ya 25 tunaeza kumfikiria. Ata kama hana uzoefu ila awe mwepesi kuelewa na awe mchapakazi.
majukumu ni kufanya Kazi za kawaida za ndani pamoja na kukaa na mtot.


Kama upo serious ni PM chap au kam unajua mtu alipo njoo tuongee biashara.
Asanteni sana
 
Msichana wa kazi za ndani anahitajika sana maeneo ya mbagala kipati. Umri mzuri ni chini ya miaka 25 ata akiwa zaidi ya 25 tunaeza kumfikiria. Ata kama hana uzoefu ila awe mwepesi kuelewa na awe mchapakazi.
majukumu ni kufanya Kazi za kawaida za ndani pamoja na kukaa na mtot.


Kama upo serious ni PM chap au kam unajua mtu alipo njoo tuongee biashara.
Asanteni sana
Yupo hapa mkuu
 
Hawa watu nao siku hizi wamekua hadimu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom