Msichana mwenye tabia njema


C

Chele2

Senior Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
103
Likes
0
Points
0
C

Chele2

Senior Member
Joined Apr 5, 2013
103 0 0
Jaman wana jamvi (wakike tu),nahitaji msichana wa kumwoa kweli nipo serious,
Mim n mrefu wa wastan,maji ya kunde,mfanyakazi na nina umri wa miaka 27,Msichana
awe na sifa hizi:
-Umri 18-23 yrz
-Elimu kuanzia f.4
-Asiwe mchaga,mpare
-Akiwa na shughuli ya kufanya au wazo la kupenda kujishughulisha ni bora zaidi
-Asiwe mnene sana
-Asiwe mweusi sana
-Urefu kuanzia futi 4
-Awe mkoa wa Dar,Lindi,Mtwara,Dodoma,Morogoro au Ruvuma
Mwenye angalau nusu ya sifa hizo na anahitaji kwel kuwa na mwenza wa maisha aniPM
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
​Wewe unazo tabia njema?
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Jaman wana jamvi (wakike tu),nahitaji msichana wa kumwoa kweli nipo serious,
Mim n mrefu wa wastan,maji ya kunde,mfanyakazi na nina umri wa miaka 27,Msichana
awe na sifa hizi:
-Umri 18-23 yrz
-Elimu kuanzia f.4
-Asiwe mchaga,mpare
-Akiwa na shughuli ya kufanya au wazo la kupenda kujishughulisha ni bora zaidi
-Asiwe mnene sana
-Asiwe mweusi sana
-Urefu kuanzia futi 4
-Awe mkoa wa Dar,Lindi,Mtwara,Dodoma,Morogoro au Ruvuma
Mwenye angalau nusu ya sifa hizo na anahitaji kwel kuwa na mwenza wa maisha aniPM
hapo kwenye red why? ukabila sasa huo
 
N

ngauyase

Member
Joined
May 24, 2013
Messages
65
Likes
0
Points
13
Age
32
N

ngauyase

Member
Joined May 24, 2013
65 0 13
Jaman wana jamvi (wakike tu),nahitaji msichana wa kumwoa kweli nipo serious,
Mim n mrefu wa wastan,maji ya kunde,mfanyakazi na nina umri wa miaka 27,Msichana
awe na sifa hizi:
-Umri 18-23 yrz
-Elimu kuanzia f.4
-Asiwe mchaga,mpare
-Akiwa na shughuli ya kufanya au wazo la kupenda kujishughulisha ni bora zaidi
-Asiwe mnene sana
-Asiwe mweusi sana
-Urefu kuanzia futi 4
-Awe mkoa wa Dar,Lindi,Mtwara,Dodoma,Morogoro au Ruvuma
Mwenye angalau nusu ya sifa hizo na anahitaji kwel kuwa na mwenza wa maisha aniPM
mmh! Umeleta mambo ya ukabla huku? Co mbaya utapata ------ au mzaramo.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,330
Likes
40,114
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,330 40,114 280
plz plz nna sifa zote ila am 24 plz naomba uongeze mwaka mmoja tu kwenye vigezo!!!!!!!!
 
C

Chele2

Senior Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
103
Likes
0
Points
0
C

Chele2

Senior Member
Joined Apr 5, 2013
103 0 0
kuwa serious ndg yangu,
 
E.l.ve

E.l.ve

Senior Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
137
Likes
0
Points
0
E.l.ve

E.l.ve

Senior Member
Joined Dec 5, 2012
137 0 0
Jaman wana jamvi (wakike tu),nahitaji msichana wa kumwoa kweli nipo serious,
Mim n mrefu wa wastan,maji ya kunde,mfanyakazi na nina umri wa miaka 27,Msichana
awe na sifa hizi:
-Umri 18-23 yrz
-Elimu kuanzia f.4
-Asiwe mchaga,mpare
-Akiwa na shughuli ya kufanya au wazo la kupenda kujishughulisha ni bora zaidi
-Asiwe mnene sana
-Asiwe mweusi sana
-Urefu kuanzia futi 4
-Awe mkoa wa Dar,Lindi,Mtwara,Dodoma,Morogoro au Ruvuma
Mwenye angalau nusu ya sifa hizo na anahitaji kwel kuwa na mwenza wa maisha aniPM
Nakuombea umpate mwenza.ila uwe serious.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Jaman wana jamvi (wakike tu),nahitaji msichana wa kumwoa kweli nipo serious,
Mim n mrefu wa wastan,maji ya kunde,mfanyakazi na nina umri wa miaka 27,Msichana
awe na sifa hizi:
-Umri 18-23 yrz
-Elimu kuanzia f.4
-Asiwe mchaga,mpare
-Akiwa na shughuli ya kufanya au wazo la kupenda kujishughulisha ni bora zaidi
-Asiwe mnene sana
-Asiwe mweusi sana
-Urefu kuanzia futi 4
-Awe mkoa wa Dar,Lindi,Mtwara,Dodoma,Morogoro au Ruvuma
Mwenye angalau nusu ya sifa hizo na anahitaji kwel kuwa na mwenza wa maisha aniPM
Mkuu hapo kwenye futi 4 ukimwona utamkimbia, kama sio mtoto basi ni anduje balaa.
 
music mimi

music mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
247
Likes
208
Points
60
Age
36
music mimi

music mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
247 208 60
jamani natafuta mchumba mwema wa kufanya nae maisha..mimi ni mvulana mwenye miaka 28,nina elimu ya chuo kikuu,ni mkiristo.....sifa za uyo mchumba awe na umri usizidi miaka 28,dini yoyote,elimu yoyote cha muhimu awe na exposures,,awe anajipenda yani smart ....aliye siriaz ani Pm kwa kuanza kufahamiana
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066