Msichana anapokuambia anakupenda


mkuu namba moja aliye bahiri hadi kwake mwenyewe hapendeki kwakweli hizo pesa utazisikiaga tu!,

wasongokaji wa darasani hao naweza sema atlist watawaburuta wasichana ambao kwao bora elimu na sio elimu bora!

Pia hizo no 3,4,5 huyu mtoa mada km anasifa hizo hao wamtongozao asiwaoe kwa maana ye ni kama show fashion tu.
 
Mkuu una kismati cha kupendwa, yawezekana una kitu flani kinawapa mvuto wanawake walio wengi.
 
Pale hukupaswa kuishia kusema ahsante. Ilibidi uedeleze story ya kutaka kumfahamu vyema huyo binti aliyekutamkia. Ungeweza hata kumtoa out na katika maongezi ni rahisi ku figure out interest yake ni nini kwako. Umepoteza fursa mzee.
 

unashangaa nini wanawake nao ni binadamu na wana hisia zaidi za kimapenz kuliko hata mwanamme, ikabaki wengine wanavumilia wengine ndo hushindwa wanakuambia tu direct kama ilivyo kwa mwaname kwa mwanamke.

swali: je wewe mwenyewe uko fiti??? au unataka kuniambia si mtu wa mambo hayo ndo mana hurespond nawo?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…