Msiba: Mwalimu mkuu msaidizi kisutu girls hatunae! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Mwalimu mkuu msaidizi kisutu girls hatunae!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Userne, Oct 10, 2012.

  1. U

    Userne JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kapumzike kwa Amani Mama Angelka Msaki!
    Ulitwambia mapema kwamba unayo VITA! Basi Manka maadui zako wamefurahi eti kwa kuona wameshinda! "Kimila" KAMA NI MAPENZI YA MUNGU TUNASEMA AMINA JINA LAKE LITUKUZWE! LAKINI KAMA NI MKONO WA MTU! BASI TUNAKUKABIDHI MKUKI KIGANJANI MWAKO, WENDE NAO UWACHOME! NA USIPUMZIKE HADI UTAKAPO WARUDI! NA IWE HIVYO!
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    rip mwalimu
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Lala kwa AMANI ya Bwana wetu Mwalimu!

    Bwana atakufufua siku ya mwisho!

    Ameen!!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    alikuwa na vita gani na watu gani?
    kama ndivo malipo huwa hapa hapa duniani
    RIP
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    r.i.p mwl
     
  6. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,415
    Likes Received: 989
    Trophy Points: 280
    Hata mimi hapo sijampata vizuri muwasilishaji! Hata hivyo poleni sana Kisutu girls!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Eleza kitu kilichoenda shule, siyo unatuacha kwenye mabano!
    Japokuwa hiyo habari inaonyesha ni ya kusikitisha sana, mimi nadhani sitaisoma hata ukiileta, maana hapa tu nishanyongea moyoni!
    Watanisimulia wengine!
    Mama Pumzika kwa amani.
    Poleni kwa msiba!
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,162
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    habari hii ni ya kusikitisha!lakini ulivyo ileta inakuwa haileweki!!kama kuna kumsema mtu vile!!au kama vile wote tunajua kilicho kuwa kinaendelea huko!!anyway, kwa heri mwalimu kapumzike kwa amani!nyuma yako wanafunzi wako tunakuja!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Poleni wote mliofikwa na hili kwa namna moja au nyingine.
     
Loading...