BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Sep 11, 2012 #21 chezeya ukaguzi.........lazima wakimbieee, na atakayemudu lazima anywe maji lita tano.... Asprin said: Mnanionea bure wakulu, mi sikimbiagi bali huwa nakimbiwaga.... Click to expand...
chezeya ukaguzi.........lazima wakimbieee, na atakayemudu lazima anywe maji lita tano.... Asprin said: Mnanionea bure wakulu, mi sikimbiagi bali huwa nakimbiwaga.... Click to expand...
N ngala moja Member Joined Feb 7, 2012 Posts 45 Reaction score 20 Sep 11, 2012 #22 MziziMkavu said: sisi ni Marafiki unasemaje mkuu ngala moja Mkuu Mbuzi Mzee Click to expand... nakubali mkuu. mie sina neno. na udumu urafiki wenu na wengine tuuige.kila la kheri na baraka tele za ALLAH Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
MziziMkavu said: sisi ni Marafiki unasemaje mkuu ngala moja Mkuu Mbuzi Mzee Click to expand... nakubali mkuu. mie sina neno. na udumu urafiki wenu na wengine tuuige.kila la kheri na baraka tele za ALLAH
Mnama Platinum Member Joined Oct 13, 2010 Posts 3,516 Reaction score 3,786 Sep 11, 2012 #23 MadameX said: Mmmh nitahamia China kuna gender deficit, nataka wanikimbize Click to expand... Mh za kichina ni kiduchu sana utaziweza.
MadameX said: Mmmh nitahamia China kuna gender deficit, nataka wanikimbize Click to expand... Mh za kichina ni kiduchu sana utaziweza.
B Ba'mdgo JF-Expert Member Joined Apr 17, 2012 Posts 230 Reaction score 46 Sep 11, 2012 #24 Na atakaye mshika lazima awe mbaya, kwa sababu walikomaa na wabaya ndo wanauwezo wa kukimbia zaid
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Sep 11, 2012 #25 Zama za utabiribiri wa nabii Isaya kutimia,soma Isaya 4..
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,279 Reaction score 16,682 Sep 11, 2012 #26 MziziMkavu said: Haziwezi zipo nyingi zitamuuwa kabisa ana haki ya kuzikimbia Mbuzi Mzee Click to expand... mkuu unataka kusema hata akitumia ile kitu yetu hatawamudu!!!!
MziziMkavu said: Haziwezi zipo nyingi zitamuuwa kabisa ana haki ya kuzikimbia Mbuzi Mzee Click to expand... mkuu unataka kusema hata akitumia ile kitu yetu hatawamudu!!!!
snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,337 Sep 11, 2012 #27 Mr Rocky said: Baba V huyo ni Asprin huyo baada ya kuwadanganya cacico BADILI TABIA Yummy, The secretary Kongosho et al Click to expand... wacha kabisa na et al!umenikumbusha mbali sana
Mr Rocky said: Baba V huyo ni Asprin huyo baada ya kuwadanganya cacico BADILI TABIA Yummy, The secretary Kongosho et al Click to expand... wacha kabisa na et al!umenikumbusha mbali sana
kanene Member Joined Jan 25, 2012 Posts 55 Reaction score 6 Sep 11, 2012 #28 anakimbia malaika duh......
kanene Member Joined Jan 25, 2012 Posts 55 Reaction score 6 Sep 11, 2012 #29 anakimbia malaika duh......
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Sep 11, 2012 Thread starter #30 ngala moja said: nashindwa kuelewa popote anapopost MBUZI MZEE MZIZI MKAVU huwa wa kwanza ku like.je ni bahati njema au??? ni swali.tu!............. Click to expand... Mkuu, Maalim Mzizi ni jamaa yangu.
ngala moja said: nashindwa kuelewa popote anapopost MBUZI MZEE MZIZI MKAVU huwa wa kwanza ku like.je ni bahati njema au??? ni swali.tu!............. Click to expand... Mkuu, Maalim Mzizi ni jamaa yangu.