Msema kweli.

lutemi

JF-Expert Member
Dec 24, 2013
1,675
2,000
Mimi nimemsikiliza sana mwanasheria Tundu lisu kwa suala la mchanga uliokamatwa kwenye makontena .
Pia nimemsikiliza Rais na tume Yake aliyoiunda hatua kwa hatua.
Naomba mnisaidie kisheria nani msema ukweli without biases . pia athari na faida ya kuzuia ule mchanga na nini kifanyike kwa madini tuliyonayo kwa kizazi kijacho.
Sitaki mapovu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom