MSD bei za madawa mbona zinapaa?

MSD bei za madawa mbona zinapaa?

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Posts
2,370
Reaction score
4,643
MSD

Sielewi kama ndio gharama za maisha au kuna tatizo mahali.

Kwanza kabisa mnatuambia kuwa kuna dawa mseto za ruzuku lakini tunazikuta zinauzwa bei mara tatu ya bei elekezi na tukilalama tunaambiwa twende hospitalini na kwenye mahospitali wanatuambia hazipo tuwaeleweje?

Pili dawa zimepaa sana bei.Sijajua kama kuna ulanguzi unafanywa au ndio uchumi umedumaa,kwa sasa dawa ambazo tuliuziwa 2500 mpaka 5000 sasa zinauzwa kunzia 400 mpaka 12000 tunashindwa kuelewa serikali inafanya kazi gani kama hata kuhakikisha dawa zinapatikana kwa bei nafuu

MSD mlisema mtafungua maduka yenu kwenye kila hospitali vipi mmefikia hatua gani au ilikuwa ni habari ya kujipendekeza.

Tunataka tuone matokeo hatutaki propaganda
 
Mwarubain inatibu magonjwa 40, kuna mbegu za mlonge na majani yake ,kuna aloe vera ni muda wa kugeukia huku sasa
 
Back
Top Bottom