data
JF-Expert Member
- Apr 9, 2011
- 26,942
- 23,893
Duhh ...huioni...!?Mbona hamna video mtani?
Duhh ...huioni...!?Mbona hamna video mtani?
Im speechless.... Kwa wanasaikolojia labda wanaweza elewa ni nini hiki.
Ben atamla huyuu..!!Amemtunzia SEALED yake...hahaha
Mkuu kwa kuwa mimi sifuatilii sana Insta...vipi reaction ya ben pol kuhusu hii ishuBen atamla huyuu..!!
Im speechless.... Kwa wanasaikolojia labda wanaweza elewa ni nini hiki.
Im speechless.... Kwa wanasaikolojia labda wanaweza elewa ni nini hiki.
Ben ameheshimu hisia za binti...Mkuu kwa kuwa mimi sifuatilii sana Insta...vipi reaction ya ben pol kuhusu hii ishu
So crazy....love is!Masikini wakati kuna boy from next door anampenda binti kwa dhati.
Mkuu hii ni special... We huoni maajabu..yani hadi nimeileta hapa jua its phenomenon....
Ahaa sawaBen ameheshimu hisia za binti...