Msando kuchangisha hela alizoahidi kutoa Rais ni halili??

Msando kuchangisha hela alizoahidi kutoa Rais ni halili??

Albet Msando ameamua kujichuuza na kujiuza!
Kwa siku za hivi karibuni amejijengea katabia fulani hivi ka utapeli tapeli Kama wenzake ndani ya Lumumba.
Stealing from people in good faith!??
Nani ata audit michango yake??
 
Albert Msando anayo haki ya kumwombea mchango mtu yeyote yeye binafsi, lakini je ni halali yeye kupinga Rais kama taasisi isitoe mchango. Ila yeye ndio aitishe mchango kwa wananchi kwa kutatua tatizo lile lile ambalo Rais kama taasisi alishatoa maamuzi kulimaliza?

Huu si utapeli kwa kutumia mgongo wa taasisi ya Ikulu maana Rais taarifa yake inafika mbali na kutumia taarifa ya Ikulu kuombea michango ni kujipatia mali kwa njia ya udanganyifu. Kumbuka kaweka namba yake na si ya mhusika je huu si utapeli? Je, Rais kamtuma amwombee na kwa taratibu gani za ofisi ya Rais?

Swali kubwa ni, je ni halali kuingilia maamuzi ya Rais?? Yeye kasema atalipa yeye. Je, ni raia gani anaweza kumpinga Rais?

Rais anaweza kusamehe kijiji kizima kisilipe kodi je kuna mwingine anaweza sema tuwalipie Rais asiwasamehe??

Huku sio kumpinga Rais?

Angalizo: Tusiidhalilishe taasisi ya Urais kwa kuamini ni maskini haiwezi kumlipia mtu milioni tano. Siami kama Msando hajui Rais ni nani na kama anajipendekeza atafute njia nyingine.

Ombi langu kwa msemaji wa Rais amkataze Msando kwa kile anachokifanya maana ni utapeli na udhalilishaji wa ofisi kubwa ya nchi.

View attachment 1179205

Unatia Aibu. Ila kumchangia mange ilikuwa sawa.
 
Anataka kutumia jina la rais kutapeli, kuna watu walishawahi kukamatwa kwa utapeli wakitumia jina la mama Salma Kikwete na mama Janeth Magufuli, na huyu naye yuko kwenye aina hiyo hiyo ya utapeli.
Hata Bashite anatumia jina la uncle kukusanya fedha kwa wafanya biashara wakubwa Dar.
Hayo mambo yana fanyika bila woga kwa sababu ana kinga ya kuwa Prince (wakuchonga) lakini siku uncle akiachia kigoda na wafanya biashara walafunguka hakika kila mtu atashika mdomo kwa mshangao.
Hayo mambo Takukuru wanajua, Polisi wanajua hata members wa Cabinet wanajua ila wanamgwaya uncle maana yuko kwenye urafiki wenye mashaka na mtuhumiwa
 
Unatia Aibu. Ila kumchangia mange ilikuwa sawa.

Ongea kwa fact, lini nimemchangia Mange??

Lini Mange alichukua jukumu kama hili alilojipa Msando?

Unaomba mchango wa mtu unataka urushwe kwenue namba yako umeona wap na nani atazhakiki???

All in all ikulu ikimwacha watakua watakua wanashirikiana kuibia watanzania
 
Nachojua serikali inasimamia matibabu ya wahanga wa ajali ya tank la mafuta morogoro na chakula na kila kitu. Ila wale wa teremeko kula Bukoba hakulileta yeye..... Mmeshajua msiba wa wasiojulikana?
 
Duniani hatuishiwi vituko! Hivi kuna mkuu wa wilaya amekaa vibaya?
 
Kumbe alishazoea kutapeli watu
Albert Msando anayo haki ya kumwombea mchango mtu yeyote yeye binafsi, lakini je ni halali yeye kupinga Rais kama taasisi isitoe mchango. Ila yeye ndio aitishe mchango kwa wananchi kwa kutatua tatizo lile lile ambalo Rais kama taasisi alishatoa maamuzi kulimaliza?

Huu si utapeli kwa kutumia mgongo wa taasisi ya Ikulu maana Rais taarifa yake inafika mbali na kutumia taarifa ya Ikulu kuombea michango ni kujipatia mali kwa njia ya udanganyifu. Kumbuka kaweka namba yake na si ya mhusika je huu si utapeli? Je, Rais kamtuma amwombee na kwa taratibu gani za ofisi ya Rais?

Swali kubwa ni, je ni halali kuingilia maamuzi ya Rais?? Yeye kasema atalipa yeye. Je, ni raia gani anaweza kumpinga Rais?

Rais anaweza kusamehe kijiji kizima kisilipe kodi je kuna mwingine anaweza sema tuwalipie Rais asiwasamehe??

Huku sio kumpinga Rais?

Angalizo: Tusiidhalilishe taasisi ya Urais kwa kuamini ni maskini haiwezi kumlipia mtu milioni tano. Siami kama Msando hajui Rais ni nani na kama anajipendekeza atafute njia nyingine.

Ombi langu kwa msemaji wa Rais amkataze Msando kwa kile anachokifanya maana ni utapeli na udhalilishaji wa ofisi kubwa ya nchi.

View attachment 1179205
 
Hajapatiwa uteuzi tangia alipo unga mkono ukiwachia ule uchunguzi wa mali za chama
This is BS to another level.., na cheap politics.., mbona wa kusaidiwa ni wengi.., kama huyu ameshangiwa kwanini asichange pengine ? Shule zote zina madawati ?.., watu wanaohitaji msaada wa kisheria wamekwisha.., yaani wanagombania mtu wa kusaidia... ? Promo at work...
 
Hajitambui na anadhalilisha taaluma alinayo
Msando na taaluma yake hajui km hilo tatz ni la mfumo
Inasokitisha sana naona na kina Mwana fa nao wamegeuka wapiga Matarumbeta wa Rais ni mwendo wa kujipendekeza tu
Xax hyo mama ni wa Muhimbili, vp wale wa Tandahimba, Katonto-Sumbawanga sauti zao nan anawaskiliza!?
Vip kesho akitokea na mwengne Teule, Muheza Msando ataitisha tena michango!?
Tumekuwa watu wa kujipendekezapendekeza tu km Mazombie
Ww Msando km unautaka Ubunge kuna haja gn ya kujitoa ufahamu km kweli unajiamin.
Sisitiza Bima ya Afya nchi nzima
Piga Kampeni hata ya Mtaa wako wawe n Bima ya afya cyo Michango
Yn wakt mwengne wanatua kinyaa sana hawa jamaa
Jitu somi lkn linakuwa pumbavu
Badala ya kudeal na tatizo yey anahangaika na matokeo
 
Back
Top Bottom