Msala ambao siwezi usahau kamwe

Dah we ndezi mwenzangu hahahahahhahaaaa nilifanya jaribio kama lako nikiwa darasa la 5 dah, nlikuwa natabia ya kutega njiti ya kiberiti juu ya ganda lake ile sehemu ya kuwaka inakuwa pale kwa kuwashia then nakisupport na kidole then nakipiga na kidole cha mkono mwingine, nlikuwa naenjoy kuona moto ukiruka na kuzima kama kimondo, siku hiyo si ukarukia kwenye kibanda cha nyasi kikateketea chote, ebwana e hakuna alie niona ila lawama zooote juu yangu, sio kwa kimavi kile mpka leo maza anilaumu anyway sikudundwa ila niliathirika tu kisaikolojia nlikosa aman kwa siku kadhaa
 
Mkuu naipata hiyo.

Unakiweka kibiriti ubavu,then kidole kimoja unategesha ukiwa umesimamisha njiti upande wa barudi ugusane na upande wa kuwashia njiti.

Then unakipiga puuu.

Hahahhaha dah hatari sana.
 

Pole sana mkuu haya mambo ya kutafutiwa mke ni majanga kam hayo mtu analazimishwa kumbe moyo wake upo sehem nyingn mwisho wa siku ndio uninga km huo unafanyika
 
[emoji23][emoji23][emoji23] kiongozi umenivunja mbavu..
 
Daah hatari sana wajameni...sikuwahi kupigwa ktk maisha yangu Kama hiyo siku,niliona ulimwengu wote unanizomea aisee, iyo ilikua hivi miaka ya nyuma kidogo Niko na miaka kumi, ktk umri huo nilitokea kuwa mshabiki na mpenzi mkubwa sana mpira maeneo niliyokua naishi ni wanazi hasa wa mpira kwa kua labda ilikua ndio katikati ya jiji, akili yangu ilikua imechanganywa hasa na babu Ferguson kipindi iko man United ipo kwenye peak yake hasa, ni mwendo wa kunyanyua makwapa tu,nilitokea kuipenda sana "the red devil's", mechi zao zote za man u za kuanzia mchana siwezi kukosa hata siku moja niko radhi nitoroke shule nipitie bandani kucheki mechi, mzee alikua arsenal...nakumbuka ilikua uefa man utd anacheza ,ngoma ilikua saa 10:45 usiku aisee nikajiapiza kua iyo mechi siwezi kukosa hata iweje Mana sikuwahi kucheki usiku wa ulaya hata siku moja kipind iko nikiwa na hiyo miaka kumi, mda ukafika nikazama bandani mtt nilikuaga ni Mimi tu peke yangu hapo bandani na always pale watt ni bure kuingia, mechi ilianza nilikua na furaha kweli kuwachekiwachezaji sampuli ya kina ole Gunnar, Roy Keane na wenzake duuuh mechi iliisha kwa droo, mechi imeisha kila mmoja kwao Sasa njiani tuliongozana na watu kibao nikapata faraja kweli kuwa kumbe sipo pekeyangu usiku ule, bullshiiiit! tukaanza kupungua njiani mmojammoja kwa kua kila mtu Sasa anaingia chochoro hili Mara lile ilmradi kila mmoja afike kwao hatimaye nikafika nyumbani,nje Niko pekeangu Hapo miguu yote ikaisha nguvu,jasho adi miguuni daah nikajaribu kusukuma geti likawa limefungwa ndiiii, nkajsemea nkizubaa apa nje ntapigwa kabari nijiharshie bure Mana mitaa kipindi icho ilikua haifai kutolewa meno ilkua nje nje. mwanaume nikajikaza nikaparamia geti la home kwa fujo nikanasa vizuri vyuma vya juu nikajivuta adi juu kabisa hatimaye nikajipindua kwa ndani safi tu na kutua chini kudaadeki nliumia vbaya Mana chini kulikua na sakafu ngumu hatar nikajikaza huyo mnyama nkajiona nmewini, loooh kumbe mzee wangu alkua ananisubiri kwa hamu tu pale nilipoingiza pua yangu tu nikaitwa, "wee njooo apa, kumbe wewe ni fala hivi" nguvu zote zilipotea nkatamani nkimbie mzee alinikwida Apo kiunoni suruali ilkaribia kupanda kifuani, iyo ilikua saa saba usiku,mzee wangu alkua ni mtu wa mechanical aisee sijui alichukua vitu gani kutoka store yake nilichezea kichapo nilipigwa na nyaya, nilipigwa na fimbo, nilipigwa na kila aina ya takataka,makofi nilichezea yule mzee cjui alipitia jeshi nafkiri ,nibinuliwa kichwa chini miguu juu, tulikimbizana humo chumbani niliparamia kabati ila bado nyaya za mgongo zilnishukia vizuri,nikitaka kuingia uvunguni nixavutwa miguu Apo kofi la mgongo,nikitaka kushika mikono ya mzee ili asinipge tayar nishachotwa mtama basi nikabaki tu chini anipige hadi achoke nilivotulia chini naye akaniacha ananiangalia kwa hasira, akanambia kalale sasa saa nane usiku huu, ilikua saa nane nmefika chumbani changu nnacholala aisee mwili wote ulkua haufai umechakaa vbaya usiku huo siku lala niliwaza kua kesho nitoroke nyumbani tu nisepe, nilikua fala kweli...muvi za misheni za kijeshi nazo ziliniharibu nkawaza nitoroke nyumbani kibabe Kama jasusi...wiki nzima sikwenda shule kwa maumivu na ndo ilikua Mara ya Kwanza na ya mwisho mzee wangu kunipiga toka siku hiyo sijawahi kupigwa hadi nakua kabisa kwani nilikua na disclipne kubwa kwani ndo siku ambayo nilitoka utukutu uliokubuhu pale mtaani hadi kuwa mfano wa kuigwa kilichonibadilisha siyo kichapo kile Bali ni maneno aliyonambia mzee siku ile...
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hapo kwenye kutoroka kama jasusi lazima ungekamatwa tena, na muda huo lazima staring angekuua kabisa
 
mamako kiboko.
nyie watu watoto zenu watakuwa watundu zaidi yenu. jiandaeni
Nimeskia uchungu,
Mungu atusaidie tu hakika, Maana hicho kitu Mama aliwahi nambia, 'ipo siku nawe utakuwa mzazi'...!

Hapa nawaza siku nije nipate hao watoto waje wasumbue kama nilivyosumbua, jamani..! Si nitakuwa nalia kila siku vile sikuhizi nimekuwa phaller..!
 
Sio wewe tu kuwa fala hata mimi sasa ivi nimekua fala wa kutupwa mpaka wenzangu wa utotoni wananiambia mama yako kakuweza mpaka kufikia hatua ya kutulia ivyo au kakuloga.......

Aisee ananiambia tu nawewe utakuja kuzaa ila kila nikijiangalia sina hata udhubutu wa kunyanyua mkono kumpiga mtu nahisi huyo mwanangu nitaishia kumuangalia tu na kulia mwenyewe
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Vikao vya usuluhishi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hapo kwenye kutoroka kama jasusi lazima ungekamatwa tena, na muda huo lazima staring angekuua kabisa
Yah,jasusi lingekufa kifo Cha aibu mkuu...
 
Mambo ya kota yasikie tu aise nikakapa mimba katoto ka mkuu wa kikosi, the rest ni historia tu🤪🤪
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…