Msajili apokea malalamiko ya Mwigamba


Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,862
Likes
694
Points
280
Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
1,862 694 280
[h=1][/h]
MSAJILI wa Vyama vya Siasa Nchini, Jaji Francis Mutungi, jana alipokea barua ya malalamiko ya aliyekuwa Mwenyekiti wa CHADEMA mkoani Arusha Samson Mwigamba ya kuomba muongozo juu ya mgogoro wa kikatiba uliopo ndani ya chama hicho.
Akizungumza na Tanzania Daima, Jaji Mutungi alisema kuwa ameyapokea malalamiko hayo na kwa sasa anajiandaa kuanza kuyafanyia kazi.
Jaji Mutungi alisema kuwa suala hilo litafanyiwa kazi haraka na atahakikisha kutoa majibu hayo ndani ya kipindi kifupi.
“Ni kweli ofisi yangu imepokea barua hiyo na kwa sasa najielekeza kuanza kuyatekeleza na ninaahidi kumaliza utekelezaji kwa haraka na kisha kutoa mwongozo wa suala hilo.
Alisema kuwa hawezi kuweka wazi ni muda gani suala hilo litachukua lakini alisisitiza kuwa utekelezaji wake utakuwa ni mfupi kutokana na uzito wa suala hilo.
“Inaweza kuchukua wiki moja, mbili au hata tatu lakini kikubwa ni kuhakikisha tunayafanyia kazi yale yote yaliyowasilishwa katika meza yetu tena kwa haraka sana,” alisema.
Mwigamba aliomba mwongozo huo ujikite kwenye kipengele kinachogusia ukomo wa uongozi kubadilishwa kinyume na utaratibu.
Alisema Katiba ya CHADEMA ya mwaka 2004 kipengele 5.3.2 (c) kinasema kiongozi aliyemaliza muda wa uongozi ana haki ya kugombea na kuchaguliwa tena mradi awe anatimiza masharti ya kuchaguliwa kuwa kiongozi kwa muda usiozidi vipindi viwili katika cheo kimoja kwa ngazi moja.
Alibainisha kuwa Katiba ya CHADEMA ya mwaka 2006 kipengele cha 6.3.2 ( c) inayozungumzia muda wa uongozi inasomeka kuwa kiongozi aliyemaliza muda wa uongozi ana haki ya kugombea na kuchaguliwa tena, mradi awe anatimiza masharti ya kuchaguliwa kuwa kiongozi, huku akibainisha kuwa sentensi kuhusu ukomo wa uongozi imeondolewa.
Alisema sio kweli kwamba CHADEMA haijawahi kuwa na katiba ambayo ina ukomo wa uongozi, na kwamba katiba ya 2006 haikuandikwa upya bali marekebisho yalifanywa kwa baadhi ya vipengele huku kipengele 5.3.2 (c ) kikiwa hakijawahi kujadiliwa
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,560
Likes
48,297
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,560 48,297 280
ni malalamiko ya MASIKINI MKULIMA AU NI YA SAMSON MWIGAMBA , AU WOTE WAWILI ?
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Maskini wasaliti....usaliti kansa mbaya kuliko zote duniani!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Mwigamba, pambana kupigania haki yako watanzania wapenda amani na demokrasia wapo pamoja na wewe.
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
33
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 33 145
Mwigamba, pambana kupigania haki yako watanzania wapenda amani na demokrasia wapo pamoja na wewe.
Ni haki gani anayo ipigania hapo?
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
33
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 33 145
Mfa maji anayetafunwa na dhambi ya usaliti.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Sasa Jaji Mutungi atamsaidia nini.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Chadema ni kikundi cha wanaharakati, kwa vyovyote vile issue sensitive kama katiba ya chama lazma wata overlook kwa sababu hawajajijengea viongozi, wana wafanyabiashara, hawajajijengea watendaji, wana wachumia tumbo.
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
69
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 69 145
Mwigamba, pambana kupigania haki yako watanzania wapenda amani na demokrasia wapo pamoja na wewe.
sijakuelewa una zungumzia watanzania gani ,labda kama kuna tanzania nyingine lakaini kama ndo hii ya mwl . Nyerere ya wasio penda wala rushwa na wasaliti,wabakaji,wauza pembe za ndovu na uuwaji watoa kucha, walipua mabomu yaani dah yapo mengi hadi nachoka ,hapa umechemka labda kama unawasemea waleeeee wenzio.
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
ha ha wanafiki vp hujamshauri na msaliti mwenzako zitto kuhusu majina ya akaunti za uswizi yameibiwa au panya alitafuna
 
mwaikenda

mwaikenda

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2011
Messages
903
Likes
2
Points
0
mwaikenda

mwaikenda

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2011
903 2 0
Mwigamba, pambana kupigania haki yako watanzania wapenda amani na demokrasia wapo pamoja na wewe.
Tusidanyanyane kwa hili ni ngumu sana kwa mtu binafsi kushindana na Taasisi halafu Ukashinda ila ni Rahisi sana kwa taasisi kushinda kama itashindana na Taasisi Mwigamba nw is no longer again kwa Ushauri wa Wazi tu kuomba Msamaha ni busara sana kuliko kujifanya unajua hata kama upo sahihi. Hata hivyo lazima ujue unashindana na nani pia. Mfano Chadema ni Chaguo la Mungu sasa Mwigamba anataka kushindana na Mungu this is radiculous.
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Huyu Mwigamba hana jipya zaidi ya porojo tu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
348
Likes
7
Points
35
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
348 7 35
Iyo tunaita njaa kali, tena itamtokea puani hivi unafikiri wanachama ndo wanataka hata kumuona huyo Mwigamba kwanza tulivyo na hasira nae hatutaki hata kumuona kwenye chama chetu. Mtake msitake Mbowe ndio Mwenyekiti wetu kwa hiyo hizo ndoto mlizonazo za kufikiri kuna mtu wakukaa pale badala yake ondoeni kwani hazipo. Na wala msifikiri kuwa Mbowe ndo anautaka huwo uwenyekiti ila ni wanachama ndo tunamlazimisha kukaa hapo.

Mwigamba, pambana kupigania haki yako watanzania wapenda amani na demokrasia wapo pamoja na wewe.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Mwigamba, pambana kupigania haki yako watanzania wapenda amani na demokrasia wapo pamoja na wewe.
Wewe pambana kupata mahakama ya kadhi na OIC kwanza, haya yapo kwenye ilani ya magamba.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Wewe pambana kupata mahakama ya kadhi na OIC kwanza, haya yapo kwenye ilani ya magamba.
Mahakama ya kadhi mbona ipo OIC tunasubiri Chadema wachukue nchi watatupa.
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
Tusidanyanyane kwa hili ni ngumu sana kwa mtu binafsi kushindana na Taasisi halafu Ukashinda ila ni Rahisi sana kwa taasisi kushinda kama itashindana na Taasisi Mwigamba nw is no longer again kwa Ushauri wa Wazi tu kuomba Msamaha ni busara sana kuliko kujifanya unajua hata kama upo sahihi. Hata hivyo lazima ujue unashindana na nani pia. Mfano Chadema ni Chaguo la Mungu sasa Mwigamba anataka kushindana na Mungu this is radiculous.
You are the stupidiest man alive, leave God away from dirty politics
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Chadema ni kikundi cha wanaharakati, kwa vyovyote vile issue sensitive kama katiba ya chama lazma wata overlook kwa sababu hawajajijengea viongozi, wana wafanyabiashara, hawajajijengea watendaji, wana wachumia tumbo.
mumrecruit mwigamba lumumba fc.atawasaidia
 

Forum statistics

Threads 1,251,632
Members 481,811
Posts 29,778,341