Msafiri Mtemelwa kugombea ubunge Urambo kwa Samwel Sitta 2015

Msafiri Mtemelwa kugombea ubunge Urambo kwa Samwel Sitta 2015

Kicheba One

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Posts
399
Reaction score
194
Wana jamvi kuna taarifa kuwa msafiri mtemelwa anajipanga kugombea ubunge jimboni kwa samwel sitta kupitia chadema mwakani..analalamika vijana wa act kumfuata fuata kwa simu kuwa ajiunge na chama chao lakini hana hata huo mpango yeye ni kamanda wa chadema
 
WEKA HAPA CV YAKE.

KAMA ANATUFAA APEWE CHANCE.

HAO actccm NI NJAA TU INAWASUMBUA
 
Huyu sio ndio alikuwa mkurugenzi wa uchaguzi.... Chadema kurugenzi yake ikufutwa wakiamini ni masalia pia
 
tatizo kubwa la MSAFIRI ni kukosa msimamo , mara nyingi anatumika hata bila kujua , laiti kama angeweza kujitambua angefika mbali sana .
 
Mr six kwa sasa Hana mvuto Tena, msafiri aende kupiga kambi huko sio angoje wakati Wa uchaguzi, pia aombe wabunge Wa ukawa wakamsaidie kupiga kazi ya maana huko
 
yule si ACT jamani?,mie mwenyewe nilithibitisha hilo ni ACT so aende zake
 
Naomba msinijadili bado nipo hai nyinyi vijana ambao mnakimbilia siasa kama ajila mue na nidhamu kumbukeni visima hivi vilichimbwa na watu nyinyi maji mme yakuta muwaheshimu walio chimba visima mmekuwa mkinisema sana kwenye mitandao kwa maneno ya uongo ambayo nyinyi hamyajuwi ulizeni muambiwe nina waheshimu sana sipendi munijadili jadilini maisha yenu badara ya kujadili taifa mna mjadili mtu
 
Bw. mtemelwa, Ungeweka sawa kina jadiliwa hapa kama kina ukweli au laah. Ukishakiwa kiongozi kubali kujadiliwa kwa mazuri na mabaya.
 
Mnakosa kazi kumjadili mtu,jadilini vitu kama Taifa tuna mengi sana ya kuongelea
 
Back
Top Bottom