Msafara wa Kikwete wapata ajali... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Kikwete wapata ajali...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Aug 28, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa kuwa msafara wa mgombea kwa ticket ya CCM umepata ajali baada ya gari la ulinzi kupinduka.

    Taarifa zaidi zinasema hakuna majeruhi makubwa ingawa imesababisha usumbufu mkubwa katika msafara wa mgombea huyo.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh! Pole sana. Endesheni magari taratibu madereva.
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    Du poleni,
    Nilidhani wote tunafuatilia ya Jangwani tuu kumbe taarifa za chama 'chetu' pia zinaendelea kutufikia!.
    Asante.
     
  4. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pasco,

    Ndiyo compromise hiyo .....lol
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu naogopa sana...ajali ziwe za kweli tafadhali,isiwe hujuma..
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Kutotoa taarifa SI UUNGWANA! Uungwana ni vitendo; waandishi wanapotufahamisha lolote hatuna budi kuwafahamisha.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wamechanganyikiwa na madongo ya Jangwani!!!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    ajali ya ngapi hiyo......??????
    hivi huwa wanamkumbuka mungu kweli na harakati zao hizo??????
    au ndo kina profesa maji marefu tu wapo kazini??????????
     
  9. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    Was just jocking, naujua impartiality yako.

    Thanks.
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mmmhh....Sijui ni mkosi gani wameanza nao hawa ndugu zetu??!!
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli ni mkosi wa aina yake. Maana kila wakati ni matatizo tu: mara kukanyaga mtu, mara kupinduka. Duh!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    unategemea nini kama
    wagombea wao wa ubunge ni
    wanunuzi wa viungo vya albino,na waganga wa kienyeji...????????
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,958
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    Does it look like for every 100 kms, one accident happens??! Madereva wanachoka au ndio zile mbwembwe za kuendesha misafara utadhani wanatoka au kwenda airport Dar?? Safety ya kiongozi mkuu wa nchi na wale wanaomsaidia ni ya muhimu sana. Nafikiri wanatakiwa kuliangalia hilo pia.
     
  14. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 2,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Natamani kuwa impartial lakini nashindwa.Kwahiyo samahani kwa nikaowakwaza lakini binafsi I just wish natural forces,or rather fate,imwondoe JK kwenye kinyang'anyiro cha uchaguzi.Gharama za kampeni yake na za CCM yake ni mzigo mwingine kwa Watanzania (refer mabilioni ya matangazo yaliyotengenezwa Kanada kwa oda kutoka Ikulu).Fedha hizo zingeweza kuelekezwa kwenye maeneo mengine muhimu kwa taifa (if not to feed mafisadi huko jela baada ya Dkt Slaa kuingia madarakani).
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Shehe Yahaya anataka damu ya watu kwani alimtabiria ushindi JK
     
  16. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    He! ni jana au juzi pia msafara wa bilal alipata ajali lindi! Mmh! Sina imani na uchaguzi huu moyo unaenda mbio nahisi huu uchaguzi unaweza ondoka na mgombea! Mawazo tu jamani msijenge chuki!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    hata msafara mzima uungue moto maana hawana faida hawa
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160

    Aaaaaaah! Maria Roza hata wewe
     
  19. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #19
    Aug 29, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :becky::smile-big:
     
Loading...