Msaada

Mjela

Member
Mar 12, 2013
88
70
Jamani msaada mwanangu anaumwa mafua hata week mbili hajafikisha,wataalamu mnanishauri nini?
 

queeny

JF-Expert Member
Nov 1, 2012
584
195
madaktari hawashauri mtoto mchanga kupewa dawa ya mafua, ila kama pua zinaziba matone ya saline huzibua pua. pia mvalishe kofia na soksi
 

Mjela

Member
Mar 12, 2013
88
70
Ahsante Queen kwa ushauri wako hayo matone ya saline ni dawa?inapatikana pharmacy?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom