Msaada

Chelea

Member
Jan 15, 2014
42
95
Picha hiyo
 

Attachments

  • 1400737376156.jpg
    File size
    40.8 KB
    Views
    42

Chelea

Member
Jan 15, 2014
42
95
Ni ivi mkuu, kwny tv ya sony Led inatokea hilo tangazo. Kama kuna mtu anafaham jinsi ya kuitoa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom