Msaada


J

Joseph mboneko

Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
33
J

Joseph mboneko

Member
Joined Aug 9, 2013
13 0 0
Naomba msaada ntawezaje ku update status na mwisho ikajieleza sehemu niliko.mfao:joseph mboneko usiku mwema near kigoma tanzania
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,170
Likes
699
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,170 699 280
Kwenye nn labda
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
802
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 802 280
Dalili zote ni kwamba kwenye Facebook ingawa sina uhakika.

Unatumia computer? Hii itakua simple tu. Ukishaandika status yako, pale chini utaona icon ya location, click hafu unaandika mahala ulipo.

Kama unatumia simu, je browser gani? Kama umedownload app ya Facebook ni simple zaidi. Ukishaandika status yako utaona kadude ka location pale chini kabonyeze, andika mahala ulipo ndio post.

Kama unatumia browser kama Operamini etc, it's impossible.

Mfano hapa kama unatumia PC. Unaona hapo palipozungushiwa na red oval? Hiyo ndio location jamaa alipo. Kushoto kwake kuna kaalama hivi, basi ako ndio unaka-click kisha itatokea sehemu unaandika mahala ulipo.
(Kwenye App ya Facebook katika smartphone iko hivi hivi pia.)

 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331