Msaada


Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
826
Likes
193
Points
60
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
826 193 60
Mwenye kujua dawa ya vidonda vya tumbo kwa gharama nafuu anisaidie,nimejipiga nikaenda kwa rahabu laki 360 imenitoka lkn cjafanikiwa
Nimejaribu tabata nimeambiwa dozi laki 450
Nimepima nimeonekana na vimelea vya h.pylory
Kama kuna dawa nisaidieni angalau bei nafuu
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094