Inawezekana ikawa ndo mwisho wa maisha ya flashdisk yako!kwani hizo ni dalili kuuu za kufa kwa flash ,lakini kama unaweza kutumia doss command jaribu kufungua au kuformat kutumia command kisha utaona respond yake.nambie unatumia windows gani nikupe hizo command.
Inawezekana ikawa ndo mwisho wa maisha ya flashdisk yako!kwani hizo ni dalili kuuu za kufa kwa flash ,lakini kama unaweza kutumia doss command jaribu kufungua au kuformat kutumia command kisha utaona respond yake.nambie unatumia windows gani nikupe hizo command.