Msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mgumu04, Feb 26, 2012.

  1. Mgumu04

    Mgumu04 JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Jamani mimi ni mwanafunzi wa udom ila sina loan mwenye uwezo naomba anisaidie kwani maisha ya chuo ni magumu bila mkopo
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ila kama jina lako endelea kuwa MGUMU tu mambo yatakaa sawa at the end!
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    yaan hapo unatakiwa ujitoe mhanga kwan mkopo ni haki yako ka mtz.kinachoumiza zaidi kuna mbwa wa mawaziri na wabunge wana2mia zaid ya elfu kumi tz. pigania haki yako mpaka kieleweke. revolution 4 .............................,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,..............................????????????????????????
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Unasoma kozi gani?
     
Loading...