msaada!!

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Posts
4,582
Reaction score
3,272
habari ma greater thinker...kunakaogonjwaa kamenianza kamaa wiki moja hivi,nikienda haja ndogo na hisi kamaa kuna maumivu flani hivii yanatokea kwenye tundu la uume.niki kunguta kunguta uume kusafisha haja ndogo maumivu yana kuwa kama muwasho.ilaa hayachukui mda kutuliaa.je huo unaweza ukawa ugonjwa wa zinaaa,maana sinaa outside effect yoyote.ni hayo tu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…