MsAADA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MsAADA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by donlucchese, Apr 10, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 9,349
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    Namaste! Ni matumaini yangu jumapili inaendelea vizuri kwa wewe uliopo nyumbani na familia,wewe unaotumia vibaya internet ya ofisini kwa kuingia Jf,wewe ambae bundle yako ndo inaishia na hata wewe ambae umetulia sehem unapata kilaji. Nilipeleka swali lang kwenye jamvi husika but sikupata jibu kwaio naomba msaada wenu japo haihusian na jamvi husika(i bet ths is the most visted forum). Swali ni kwamba,ningependa kufaham historia ya huu mtindo wakucheza aina ya 'Kiduku'. Je ulianzia wapi orign yake na hapa bongo uliingia lini na ni nani muasisi wake kwa hapa bongo? Sio siri vijana hunikosha sana wanapocheza muziki kwa mtindo huu,unanikumbusha enz zetu miakaya 70 wakat tunalisakata rhumba pale DDC!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    ???
    ???
    .
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mhh sijui hata kiduku wanachezaje hebu tuwekee japo video
     
  4. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #4
    Sep 27, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,223
    Likes Received: 41,349
    Trophy Points: 280
    Hahaha
     
  5. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #5
    Sep 27, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,223
    Likes Received: 41,349
    Trophy Points: 280
    muhenga
     
Loading...