MSAADA


dendaboy

dendaboy

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
629
Likes
329
Points
80
Age
39
dendaboy

dendaboy

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2016
629 329 80
nna tecno H5 ninapo mpigia mtu ina sachi ussd code running....lakini sim inaita na tunasikilizana ili baada ya maaongezi sim yaikatiki sababu bado ina sachi ussd code

msaada kwa anaejua tafadhali
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,560
Likes
5,272
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,560 5,272 280
tupa hilo kopo kanunue simu.
afu usinunue tena makopo ya tecno.
tumewachoka kila siku tecno yangu tecno yangu.
 
dendaboy

dendaboy

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
629
Likes
329
Points
80
Age
39
dendaboy

dendaboy

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2016
629 329 80
tupa hilo kopo kanunue simu.
afu usinunue tena makopo ya tecno.
tumewachoka kila siku tecno yangu tecno yangu.
nashukuru kwa msada wako mkuu troublemaker ila hujasema nikitupa ninunue ipi
 
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
3,534
Likes
3,103
Points
280
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
3,534 3,103 280
nna tecno H5 ninapo mpigia mtu ina sachi ussd code running....lakini sim inaita na tunasikilizana ili baada ya maaongezi sim yaikatiki sababu bado ina sachi ussd code

msaada kwa anaejua tafadhali
Ukiona inafanya hivo restart simu
 
g vizy

g vizy

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
452
Likes
323
Points
80
Age
49
g vizy

g vizy

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
452 323 80
Erase everything in the phone kwa kuifanyia factory data reset
Nenda setting alafu backup and reset then factory data reset
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187