Msaada Written Interview: Financial Officer

Marco Polo

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
3,348
2,000
Wakuu habari za muda huu.

Natarajia ku attend written interview katika position ya Financial officer mapema next week.

Mimi nimesoma accounting na kwa sasa ni banker sina idea kabisa ni vitu gani ntaulizwa kwenye hiyo written.

Nisaidieni tips za kunisaidia kujiandaa tafadhani.

Natanguliza shukrani wakuu.
Hiyo Kaz ya u banker uliipataje?
 

byongo

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
828
1,000
Inategemea ni taasisi gani..
Ila kama haujasoma CPA niamini mm interview itakupa shida..
Maswali ni ya darasani tu...financial a/ccntng sana sana
 
  • Thanks
Reactions: Pep

Pep

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
702
1,000
Inategemea ni taasisi gani..
Ila kama haujasoma CPA niamini mm interview itakupa shida..
Maswali ni ya darasani tu...financial a/ccntng sana sana
Shukrani mkuu, ninayo nilipata mwaka jana
 

byongo

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
828
1,000
Umemjibu mubashara .....watu wengine wanajiona wanajua sana sijui ni graduate wa Massachusetts institute of technology
Jamn usinielewe vbaya sikumjibu kwa nia mbaya au kuonyesha mm ni bora zaidi yake..

Angalia alivojibu comment yangu kwa positive tone afu cheki comment yako.

Interview written nyingi needs wider knowledge, ukiwa umesoma CPA akili yako inakua imechangamka kuliko ambae hajasoma,sikumjibu kwa kumkashifu!
 

middle east

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
1,205
2,000
Jamn usinielewe vbaya sikumjibu kwa nia mbaya au kuonyesha mm ni bora zaidi yake..

Angalia alivojibu comment yangu kwa positive tone afu cheki comment yako.

Interview written nyingi needs wider knowledge, ukiwa umesoma CPA akili yako inakua imechangamka kuliko ambae hajasoma,sikumjibu kwa kumkashifu!
Umekosea ku~quote Dada .....jaribu kufatilia vizuri mtiririko juu uone ....hakuna sehemu ambayo nime Ku quote wewe but nime m~quote mtoa mda ambaye naye ame m~quote mtu mwingine na sio wewe .....

Labda una double I'd .....sorry lakin
 

Pep

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
702
1,000
Jamn usinielewe vbaya sikumjibu kwa nia mbaya au kuonyesha mm ni bora zaidi yake..

Angalia alivojibu comment yangu kwa positive tone afu cheki comment yako.

Interview written nyingi needs wider knowledge, ukiwa umesoma CPA akili yako inakua imechangamka kuliko ambae hajasoma,sikumjibu kwa kumkashifu!
Middle East hajamaanisha wewe mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom