Msaada wataalam wa computer

soskeneth

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
585
250
Nina computer yangu Aina ya Dell, sasa cha kushangaza nikiwasha Utakuta monitor inatoa tu mwanga wa njano halafu haiwash screen na kwa wakat huo CPU inanguruma sana, naomben msaada wenu sijajua tatizo ni nn
 

prenge

JF-Expert Member
Dec 14, 2015
219
500
Tafuta browser toa vumbi...pia change VGA cable ..then washa tupe majibu yake ikiendelea nitakupa solution zaidi..
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
9,267
2,000
Monitor ipo sawa ila hakuna signal toka kwa machine, inawezekana ni power supply pia. Cha msingi angalia kama mwanga unaotoka kwenye power switch una sign yoyoye ikiwa ni kukariri mwako wake na kama unapowasha inatoa beep yoyote basi itakuwa vyema kusaidia kujua tatizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom